Know 2 Grown and Open 4 Sharing

Nếu nghĩ em đang cố tạo hay giả vờ thì bác mister khỏi dọ cho đỡ mất công, vì bác có dọ thế chứ dọ nữa cũng ko biết được gì hơn cả đâu, đơn giản là em như vậy, thế thôi.

Hello,

1. Nếu nghĩ em giả vờ hoặc đang diễn thì chỉ là chấm mờ trong số vài nghìn members của VC thôi
2. Nếu muốn biết thông tin thì hỏi Tú và tra 1 hồi là có Facebook hoặc thông tin profile trên các trang nghề nghiêp
3. Có 1 chút hứng thú và tò mò với 1 em gái trong đó (1) tuổi cảm xúc trẻ hơn tuổi thật khá nhiều; (2) các giá trị và hành xử khác biệt khá nhiều so với social commons; (3) sống nội tâm, cá tính và nhường nhịn và (4) có tuổi thơ đáng nhớ kèm theo vài biến cố đặc biệt thôi

Nếu không thích thì close topic lại nhé. Feel free :D

Last edited by a moderator:
r u all creiji? :D ....điên wa hà! :)

@MR: i know u "tay chơi" gùi. :D (tự khai nhé), but ý em là, MR có phải ng mà em từng biết hông?

Mẹ còn bảo, con đừng giữ bực tức trong lòng, hãy nói ra, thể hiện nó nhưng đừng biến nó đi xa hơn để còn biết quay lại.

Mẹ bảo nữa là, bản năng của con có thể làm tình huống thêm căng thẳng và làm chồng điên tiết , nhưng lý trí của con phải biết xoa dịu người đàn ông của mình và giảm nhẹ tình huống.

Còn Papa bảo, Khi ở kitchen con hãy là Yan, Khi ở living room con hãy là Mrs. Rice và khi ở bed room con hãy là Mata Hari :D

Tk aTican

Papa còn bảo: con hãy thể hiện trí thông minh với tất cả man, trừ duy nhất với người mà con đã chọn. Làm một nử sinh ngoan với người đó con sẽ không thiệt thòi đâu.
Điều này Mama không nói vì nó đã thành bản năng của Mama.
P/s: tui nghỉ Nâu có nghe Papa nói nhưng lở đi :D

Back