Phượt Hà Nội - Gềnh

Status
Not open for further replies.
À, quên tip mấy thằng đánh giầy ở Viễn Đông, bọn nó nhiệt tình quá mà mình éo có tiền lẻ nên éo cho, sau nghĩ cứ áy náy.....

Ờ, từ sau anh cứ đưa tiền chẵn rồi nó thối lại cho, đỡ phải áy náy

Tức là ông vào đấy, ngủ ở ks nào thì bảo nó đóng hộ tôi cái dấu vào giấy tờ của tôi, thế thoai...

Giấy tờ nào? bác phải đưa cho em để em xin dấu chứ. Hay em cứ lấy hóa đơn đỏ cho bác (nếu nó không xơi của em 10% :D) bác msg cho em mã số thuế, tên thì ghi Nát huynh đúng ko?

Giấy tờ nào? bác phải đưa cho em để em xin dấu chứ. Hay em cứ lấy hóa đơn đỏ cho bác (nếu nó không xơi của em 10% :D) bác msg cho em mã số thuế, tên thì ghi Nát huynh đúng ko?
Ko phải hóa đơn, bao giờ ông đi?

Ko phải hóa đơn, bao giờ ông đi?
Chủ tịt quên không cộp dấu vào cái giấy công tác đó mà. Quy định của nhà nước là phải có xác nhận vé bằng giấy công tác, nhà nước sợ bị biến thành Vinamilk do các cán bộ đi xn vé về thanh toán bừa...

Sáng mai bác ợ

Rách việc .... gửi mail form giấy đi đường cho tôi. 2 hôm sau nhận hàng.

Chủ tịt quên không cộp dấu vào cái giấy công tác đó mà. Quy định của nhà nước là phải có xác nhận vé bằng giấy công tác, nhà nước sợ bị biến thành Vinamilk do các cán bộ đi xn vé về thanh toán bừa...
He he, đùa Libi tí thoai....chứ chuyện vớ vỉn đấy nhờ vả cho mất việc ra...chúc đi may mắn, xả được stress nhé...

nhau o Quang Binh roi cac bac, duong mon Hochiminh di phe loi

he he he ông đi đến đâu phải làm vài kiểu ảnh up lên, sau đó viết cảm xúc từng cung đường, cảm nhận từng địa danh,.... thế mới gọi là phượt.

he he he ông đi đến đâu phải làm vài kiểu ảnh up lên, sau đó viết cảm xúc từng cung đường, cảm nhận từng địa danh,.... thế mới gọi là phượt.
Chỉnh là hỏng....mỗi tội tầm này trời nóng nhỉ...

Trời đẹp đi đường HCM sướng, vắng vẻ, đi vài trăm km lại vào quán, hoặc nghỉ chút ngắm cảnh.

Zất chuyên môn ;))

Lập hội swing trading đi, Libi thì thích lắm. 12h đêm vẫn swing trade. Libi và snatch hiện nay đang có một hội với 888 nữa.

Last edited by a moderator:

tablet ko biet cach up anh

Status
Not open for further replies.
Back