Phượt Hà Nội - Gềnh

Status
Not open for further replies.
Thằng em Tú nó có nhã ý giúp chú thì phải, khứa khứa. Lại đi bài chọn trend D1/H4, canh điểm vào M15 sao cho R/R chuẩn đây. Tình hình là robot chú hay kẹp lệnh cả năm lắm, khứa khứa

Cho phép EU sideway biên độ ...3000 pips vẫn lồi mồm mà ko burning acc, kẹp nhưng lồi mồm equity, xiền rút đều đều bác ợ
Quan trọng điểm vào lệnh, quản lý vốn

Nay đã thọ giáo cụ Arrow và Đại bàng về lịch trình, cuối tuần sau em mạo muội ra mắt Quần Hồng, Áo Nâu và dăm chị anh em VC Gềnh nhỉ

Nay đã thọ giáo cụ Arrow và Đại bàng về lịch trình, cuối tuần sau em mạo muội ra mắt Quần Hồng, Áo Nâu và dăm chị anh em VC Gềnh nhỉ

A đi 1 mình hã a...sao ko rủ a đại bàng đi 2 mình cho vui a:D

Cho phép EU sideway biên độ ...3000 pips vẫn lồi mồm mà ko burning acc, kẹp nhưng lồi mồm equity, xiền rút đều đều bác ợ
Quan trọng điểm vào lệnh, quản lý vốn
Khứa khứa, xem ra chú thật thà quá thể. Thử nghĩ góc độ khác với bài mà anh vừa nêu thì nó mới gần với đời thường chứ8-x8-x8-x

Khứa khứa, xem ra chú thật thà quá thể. Thử nghĩ góc độ khác với bài mà anh vừa nêu thì nó mới gần với đời thường chứ8-x8-x8-x

Bác thử check tề lề phồn xem sao, hơn nửa quan chức VC đã reply

Ngồi mãi đất Hanoi vặt râu nghe chừng cũng chán, bay ra bay vô Xì Gềnh như cánh chim cũng chán nốt.
Dự định làm cú phượt vô Gềnh cuối tuần này = ô tô sau đó gửi ô tô = tàu hỏa rồi té về bằng plane vì chắc chắn ko chịu nổi nhiệt khi 1 mình cầm lái cả đi lẫn về X_X
Cụ nào có kinh nghiệm xuyên việt thì cho em xin cái lịch trình Hanoi-Saigon tầm 6-8 ngày gì đó. Ăn gì, chơi gì, ngủ ở đâu?
Many thanks

Hà nội - sài gòn - hà nội mà chỉ 6-8 ngày thì quá ngắn ... đi kiểu này thì chỉ có 1 trường hợp duy nhất là a thích lái xe và muốn test xe :) còn nếu đi chơi thì ít phải 15 ngày , thoải mái thì 30 ngày :D Muốn biết ăn chơi đâu thì a vào các forum dã ngoại , xe hơi đều có thông tin hết :)

1 lão éo biết lái xe, 1 lão biết lái thì bị hói đầu, vô SG sợ nắng cháy nốt chỗ tóc còn lại chứ sao ;))
=)) =)) =))

Hà nội - sài gòn - hà nội mà chỉ 6-8 ngày thì quá ngắn ... đi kiểu này thì chỉ có 1 trường hợp duy nhất là a thích lái xe và muốn test xe còn nếu đi chơi thì ít phải 15 ngày , thoải mái thì 30 ngày Muốn biết ăn chơi đâu thì a vào các forum dã ngoại , xe hơi đều có thông tin hết
Đi để thử sức là chính thôi.....

Đi để thử sức là chính thôi.....

Chỉ sợ chạy éo nổi thoai ... cách đây 3 năm e 1 mình 1 ngưa chạy về quê hết 9h khỏe re đi uống cafe ... giờ chạy phan thiết 5h xong về phê luôn :) về đến nhà là ngủ như chết rồi :(

Chỉ sợ chạy éo nổi thoai ... cách đây 3 năm e 1 mình 1 ngưa chạy về quê hết 9h khỏe re đi uống cafe ... giờ chạy phan thiết 5h xong về phê luôn :) về đến nhà là ngủ như chết rồi :(
Ừ, tội léo gì phải thân làm khổ đời thế....vào mịa cái resort nào đấy nằm ườn ra bãi biễn, ngày nhậu tối fix fot....nhất quả đứt...

Ừ, tội léo gì phải thân làm khổ đời thế....vào mịa cái resort nào đấy nằm ườn ra bãi biễn, ngày nhậu tối fix fot....nhất quả đứt...

He, he chuẩn rồi bác.
Sống bình thường đã đủ mệt rồi.

Ngày đầu tiên phi luôn tới Huế theo lời khuyên cụ GLD và arrow. Theo các bác nên đi được 1 cũ hay chơi đường mòn HCM?

Ngày đầu tiên phi luôn tới Huế theo lời khuyên cụ GLD và arrow. Theo các bác nên đi được 1 cũ hay chơi đường mòn HCM?
Chúc chú đi may mắn, vui vẻ, kiểu gì cũng có lợi. Đi với đoàn đông như hôm trước nói thì nên chọn đường HCM, nhớ hỏi thăm tình trạng đường có bị sạt lở do mưa hay không trước khi đi. Nếu không bị sạt lở thì sẽ rất nhanh. Đoạn Thanh hóa nhớ kiểm soát tốc độ, kể cả 3h sáng vẫn có bắn tốc độ trên đường HCM. Cửn thựn khi đi vào sài gềnh, tình hình là robot của chú dễ bị kẹp lệnh ở sài gềnh(không phải ở trên terminal)

Last edited by a moderator:
À, nhờ Libi vào SG đóng hộ cái dấu vào giấy đi đường nhóe, lần trước vào quên mịa nó mứt éo thanh toán được.....

À, nhờ Libi vào SG đóng hộ cái dấu vào giấy đi đường nhóe, lần trước vào quên mịa nó mứt éo thanh toán được.....

Tranh thủ vl, anh có quên không tip em nào không, nhờ luôn đi cho tiện

Tranh thủ vl, anh có quên không tip em nào không, nhờ luôn đi cho tiện
À, quên tip mấy thằng đánh giầy ở Viễn Đông, bọn nó nhiệt tình quá mà mình éo có tiền lẻ nên éo cho, sau nghĩ cứ áy náy.....

Status
Not open for further replies.
Back