Phượt Hà Nội - Gềnh

Status
Not open for further replies.
tour xuyen viet ket thuc tot dep o Phung Thuy, chieu go home cafe voi anh em

Khi nào về ới nhé !!! Ông còn phải làm báo cáo cho tôi. Thật Chi tiết, Tỉ mỉ đấy.

It's nice to meet LB & MR. Have a good trip back home.

Nâu thấy Nice là ok roài, mình nghe tiếng LB từ thời bên Vịt stock rồi qua cả quán Bướm vờn Chim đậu, nay LB chơi cùng Vcers. Còn Mr thì nổi tiếng ăn chơi sành điệu ..... mỗi tội hôi xì vì hút xì gà :))

Last edited by a moderator:
Nâu thấy Nice là ok roài, mình nghe tiếng LB từ thời bên Vịt stock rồi qua cả quán Bướm vờn Chim đậu, nay LB chơi cùng Vcers. Còn Mr thì nổi tiếng ăn chơi sành điệu ..... mỗi tội hôi xì vì hút xì gà :))

ôi chị ơi, em ngồi nghe mà cứ ngẩn hết tò te đấy chị :))

Xem ra ban hết cái cho iên ổn nhỉ =))

Ơ mà tiếng lành đồn xa, tanh hôi vạn dặm há há

Chế độ bảo mật thông tin của VC có vẻ hơi kém nhỉ.....
Ra cái luật củng ncố lại là xong. Kiểu như:
Không được tiết lộ danh tính/nhân dạng hoặc các thông tin có thể dẫn đến tiết lộ danh tính/nhân dạng thành viên, đặc biệt là BQT và thành viên có nhiều đóng góp cho diễn đàn.

ơ, vậy là không có tao ngộ bên bờ ĐN à ?
sao bảo còn ở lại lâu ?

so sorry bac, em co viec gap can giai quyet nen.....dang o Hanoi mat roi.
du dinh vo sg it cung phai 2 tuan nhung than bat do ky
hen bac caheo dip khac bac nhe

VC có gái mỹ miều
Lý thương Lý nhớ Bí liều Bí đi
---------------
Câu ca dao nổi tiếng vietcurrency để thấy rằng không phải vô cớ mà con gái làng VC lại được người đời truyền tụng về nhan sắc đến vậy.
Sắc đẹp khiến bậc cao tăng lão đạo như...Lí Bí cũng phải liều mình trốn khỏi hang ổ để mong được gặp gỡ.
VCSG không chỉ là "miền gái đẹp" mà còn là một trong những chốn "rồng ẩn cọp rình" của những tay cờ bạc thứ thiệt có lịch sử hằng chục năm của đất Việt huy hoàng, cái nôi của buy sell, chốt lãi hay cháy tài khoản.
Thật hân hạnh khi gặp chị anh em, chuyến liều mình thành công được 2/3 (1/3 lỡ hẹn với bác Cavoi) nên có vui cũng chưa được trọng vẹn.
Xin chào và hẹn gặp lại!

VC có gái mỹ miều
Lý thương Lý nhớ Bí liều Bí đi
---------------
Câu ca dao nổi tiếng vietcurrency để thấy rằng không phải vô cớ mà con gái làng VC lại được người đời truyền tụng về nhan sắc đến vậy.
Sắc đẹp khiến bậc cao tăng lão đạo như...Lí Bí cũng phải liều mình trốn khỏi hang ổ để mong được gặp gỡ.
VCSG không chỉ là "miền gái đẹp" mà còn là một trong những chốn "rồng ẩn cọp rình" của những tay cờ bạc thứ thiệt có lịch sử hằng chục năm của đất Việt huy hoàng, cái nôi của buy sell, chốt lãi hay cháy tài khoản.
Thật hân hạnh khi gặp chị anh em, chuyến liều mình thành công được 2/3 (1/3 lỡ hẹn với bác Cavoi) nên có vui cũng chưa được trọng vẹn.
Xin chào và hẹn gặp lại!

Chúc mừng Nâu, và mình thật hân hạnh có mặt trong làng VC :)

Status
Not open for further replies.
Back