Phượt Hà Nội - Gềnh

Status
Not open for further replies.
VC có gái mỹ miều
Lý thương Lý nhớ Bí liều Bí đi
---------------
Câu ca dao nổi tiếng vietcurrency để thấy rằng không phải vô cớ mà con gái làng VC lại được người đời truyền tụng về nhan sắc đến vậy.
Sắc đẹp khiến bậc cao tăng lão đạo như...Lí Bí cũng phải liều mình trốn khỏi hang ổ để mong được gặp gỡ.
VCSG không chỉ là "miền gái đẹp" mà còn là một trong những chốn "rồng ẩn cọp rình" của những tay cờ bạc thứ thiệt có lịch sử hằng chục năm của đất Việt huy hoàng, cái nôi của buy sell, chốt lãi hay cháy tài khoản.
Thật hân hạnh khi gặp chị anh em, chuyến liều mình thành công được 2/3 (1/3 lỡ hẹn với bác Cavoi) nên có vui cũng chưa được trọng vẹn.
Xin chào và hẹn gặp lại!

Ông bây giờ thuộc hotboy của VC roài. Có mỗi cái phượt thôi mà cũng ngốn tài nguyên đến 12page và dư âm của nó thì không thể tính hết.

Ông bây giờ thuộc hotboy của VC roài. Có mỗi cái phượt thôi mà cũng ngốn tài nguyên đến 12page và dư âm của nó thì không thể tính hết.
Mà thực ra là cũng éo biết có phải phượt thật hay không? Không thấy ảnh ọt kẹc gì cả....

Mà thực ra là cũng éo biết có phải phượt thật hay không? Không thấy ảnh ọt kẹc gì cả....
Phượt thật, dưng mà ảnh ọt thì nhạy cảm, vi phạm luật kiểm soát thông tin, khứa khứa

Phượt thật, dưng mà ảnh ọt thì nhạy cảm, vi phạm luật kiểm soát thông tin, khứa khứa
Không rõ chuyến đi của libi ntn. Nhưng tâm trạng đang hết sức Hoài Niệm (:D sentiment).

Chúc mừng Nâu, và mình thật hân hạnh có mặt trong làng VC :)

Tk chị, em thiệt ko dám, 2 gương mặt có thể đại diện cho cánh chị em phụ nữ VCHN là chị và VCSG là bé Pinky. em dc nằm phía trong list là đã honor then. :)

Tk LB đã có lời khen tặng chị em phụ nữ VC và các anh em VCSG. :)

Tk chị, em thiệt ko dám, 2 gương mặt có thể đại diện cho cánh chị em phụ nữ VCHN là chị và VCSG là bé Pinky. em dc nằm phía trong list là đã honor then. :)

Chị ơi, chị đừng khiêm tốn thế! Em mới gửi xe ah chưa được vào tới cửa của VC đâu chị à, anh Lí khen 2 chị đó, e chỉ được hưởng ké thui :)

Cảm ơn anh Lí đã nâng niu chị em của VC :D

Ơ sao anh Libi khen mình mà các bạn lại nhường nhau nhỉ hỉ hỉ :">
Cho Tú điểm cộng về khâu đôn quân bắt lính, MR về khâu hậu cần chu đáo, bính thìn về dịch vụ hỗ trợ. Còn các em gái thì khỏi bàn, nhiệt tình hiếu khách khiến cho LíBí và Râu về đến nhà rồi vẫn phê, khứa khứa...

Status
Not open for further replies.
Back