Phượt Hà Nội - Gềnh

Status
Not open for further replies.

libi

Super Moderator
Ngồi mãi đất Hanoi vặt râu nghe chừng cũng chán, bay ra bay vô Xì Gềnh như cánh chim cũng chán nốt.
Dự định làm cú phượt vô Gềnh cuối tuần này = ô tô sau đó gửi ô tô = tàu hỏa rồi té về bằng plane vì chắc chắn ko chịu nổi nhiệt khi 1 mình cầm lái cả đi lẫn về X_X
Cụ nào có kinh nghiệm xuyên việt thì cho em xin cái lịch trình Hanoi-Saigon tầm 6-8 ngày gì đó. Ăn gì, chơi gì, ngủ ở đâu?
Many thanks

Em đã có hành trình đâu :-< đang muốn hỏi kinh nghiệm của các tiền nhân về các chặng nghỉ, ăn, chơi

Bác chạy xe gì? Nếu xe nhỏ gầm thấp thì khó đi xuyên Việt lắm. Em nghĩ chỉ có dòng Bán tải là phù hợp.

Kiểu này chắc đi cùng với một chân dài rồi. Ko thì đã có đồng đội thay lái ;)

Đợt trước em chạy vô miền Trung thôi. Kinh nghiệm là đi bám QL1, cứ đi ngang bãi biển nào lại tạt qua chứ đi đường HCM không có gì buồn chết. Ăn ngủ thấy ở đâu đông và tiện đường là dí vô, cũng không cầu kỳ làm gì.

Em đã có hành trình đâu :-< đang muốn hỏi kinh nghiệm của các tiền nhân về các chặng nghỉ, ăn, chơi

Xa tít chân trời, gần ngay trước mặt. Tây Bắc thì em ko dám ho he vì quá nhiều anh tài, chứ HN đến tận Cà Mau (cho thêm cả Tây Nguyên luôn), cụ mà mời cà phê, thì hỏi gì em cũng biết....

Đợt trước em chạy vô miền Trung thôi. Kinh nghiệm là đi bám QL1, cứ đi ngang bãi biển nào lại tạt qua chứ đi đường HCM không có gì buồn chết. Ăn ngủ thấy ở đâu đông và tiện đường là dí vô, cũng không cầu kỳ làm gì.

1 ý kiến hay, thanks

Xa tít chân trời, gần ngay trước mặt. Tây Bắc thì em ko dám ho he vì quá nhiều anh tài, chứ HN đến tận Cà Mau (cho thêm cả Tây Nguyên luôn), cụ mà mời cà phê, thì hỏi gì em cũng biết....

Lát em mang giấy bút xuống tận đại bản doanh của bác để ghi chép kinh nghiệm và mời bác cafe, thậm chí có tý thịt + bia vì em mới chốt Vờ Cờ Bờ lãi mấy lai :D

Lát em mang giấy bút xuống tận đại bản doanh của bác để ghi chép kinh nghiệm và mời bác cafe, thậm chí có tý thịt + bia vì em mới chốt Vờ Cờ Bờ lãi mấy lai :D
Khứa khứa, chú chuẩn bị vào truyền giáo cho Nâu hả? Riêng với Hồng thì cửn thựn, xem chừng cháu nó còn vị thành niên...

Nghe đến phượt là mình chán mịa nó roài, éo có ý kiến gì nữa....
Ở đời chưa đủ khổ hay sao mà còn phải đi phượt?????

Nghe đến phượt là mình chán mịa nó roài, éo có ý kiến gì nữa....
Ở đời chưa đủ khổ hay sao mà còn phải đi phượt?????

Con em nhớn rồi, ko phải ngồi nhà canh cho con bú sữa & thay tã nữa :D

Khứa khứa, chú chuẩn bị vào truyền giáo cho Nâu hả? Riêng với Hồng thì cửn thựn, xem chừng cháu nó còn vị thành niên...

:))8->th_1158smiley2

Em đắc đạo quán Thiền rồi, dù chưa thử nude để thiền nhưng em tin ở nghị lực bản thân. Khó có thể sa ngã trong vòng vài 3 phút

Em đắc đạo quán Thiền rồi, dù chưa thử nude để thiền nhưng em tin ở nghị lực bản thân. Khó có thể sa ngã trong vòng vài 3 phút

Ý là có sa ngã thì phải 15' trở lên chứ giề, khứa khứa...

15 thì mới chớp được cơ hội. h1 thì trễ quá :D

Thằng em Tú nó có nhã ý giúp chú thì phải, khứa khứa. Lại đi bài chọn trend D1/H4, canh điểm vào M15 sao cho R/R chuẩn đây. Tình hình là robot chú hay kẹp lệnh cả năm lắm, khứa khứa

Status
Not open for further replies.
Back