Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
BV có mua được FLC nhiều không? Mà sao trong lời nói tỏ vẻ phấn khích. Hơi thở hổn hển vậy. Lính chiến thắng đâu ở 1 trận. Mà lấy trường trận làm chỗ dựa. Gặp định nhân cường bạo sao không lấy nhàn nhã mà tiếp ứng... kkk. Anh Q thi triển 75tr đơn vị đến gà non còn biết. Huống hồ trên VC đây. Hỏi có trader nào mà lưng không mang đầy sẹo....:21::21::21:
Bình tĩnh thôi. Rất thường mà. ..... nhé!
Thân.
Hôm nọ BV nói 1 câu rất đúng là không biết gì đôi khi cũng là 1 lợi thế.
Mỗi người đều có lợi thế và sở trường riêng.
Cứ hợp gu là xơi ngon, trái máu là ngon mấy cũng đành bỏ lỡ.
Em chỉ ghét mấy người cứ lên mặt kiểu bố đời mẹ thiên hạ thôi chứ còn biết mình biết ta là yêu hết :1:

Em chỉ ghét mấy người cứ lên mặt kiểu bố đời mẹ thiên hạ thôi chứ còn biết mình biết ta là yêu hết :1:
Tâm trạng chị và khi NĐTcuối cùng chơi hàng ...càng làm em tin short là đúng.

Vâng, đúng thế. Yêu ghét mà làm gì. Thế mới là xã hôi. Giận kg quá lâu để vui sống. Hiiii

Chả có tâm trạng nào hết HL ạ. Từ rất lâu rồi mình không bi quan về TT, chỉ bi quan vì cổ phiếu mình thấy ngon mà nó hổng chịu tăng thôi.
Nếu có tâm trạng thì phải là xót xa khi đã bỏ qua cơ hội nhân đôi TK trong thời gian ngắn,trong khi hàng kẹp 2 năm chưa có lãi. Nhưng vì biết thân mình biết phận mình thế thôi nên chậc lười cho qua.

Chả có tâm trạng nào hết HL ạ. Từ rất lâu rồi mình không bi quan về TT, chỉ bi quan vì cổ phiếu mình thấy ngon mà nó hổng chịu tăng thôi.
Nếu có tâm trạng thì phải là xót xa khi đã bỏ qua cơ hội nhân đôi TK trong thời gian ngắn,trong khi hàng kẹp 2 năm chưa có lãi. Nhưng vì biết thân mình biết phận mình thế thôi nên chậc lười cho qua.
B1. Tìm lại bản ngã. Sửa lại phần mình bị khuyết thiếu cho hoàn thiện. Bỏ ngã bỏ không đứng ở giữa con đường " trung đạo". Sắc sắc không không
B2: Buông xả. Nhìn mọi sự vật hiện tượng vốn như là.
B3: notthing so.
Hiiiii
G/L

Xét tâm trạng phụ nữ với thời điểm trade thường không đúng Anh ơi. Phụ nữ lúc nắng lúc mưa, bất chấp bảng điện... Biết đâu mà lần.
Anh phải tìm Bác trader nào trầm tính mà cân tâm trạng thì may ra mới đúng tâm lý phổ quát chung của tt.

Nếu có tâm trạng thì phải là xót rakhi đã bỏ qua cơ hội nhân đôi TK trong thời gian ngắn,trong khi hàng kẹp 2 năm chưa có lãi. Nhưng vì biết thân mình biết phận mình thế thôi nên chậc lười cho qua.
Vì thế nên chị mới nhảy vào hàng Q...ngay vùng đỉnh cao(tuy nhiều ng vẫn tin là chưa đỉnh)-tại sao lúc 7. ko mua nếu đánh giá nó tốt?Hay tại vì 1 số cp trong DM ko chạy ...trong khi hàng Q và lởm khác chạy...?Thế mới tạo ra "tâm trạng".
Thực tế,NAV ko tăng,trong khi hàng Pn tăng đã xảy ra hơn 1 tháng nay..người ta gọi"dòng tiền thông minh chạy vào Pn,trong khi dòng tiền NGU chạy vào Blu vào giai đoạn cuối của 1 up trend"

Xét tâm trạng phụ nữ với thời điểm trade thường không đúng Anh ơi. Phụ nữ lúc nắng lúc mưa, bất chấp bảng điện... Biết đâu mà lần.
Anh phải tìm Bác trader nào trầm tính mà cân tâm trạng thì may ra mới đúng tâm lý phổ quát chung của tt.
Đây nè @Tracy :
Vì thế nên chị mới nhảy vào hàng Q...ngay vùng đỉnh cao(tuy nhiều ng vẫn tin là chưa đỉnh)-tại sao lúc 7. ko mua nếu đánh giá nó tốt?Hay tại vì 1 số cp trong DM ko chạy ...trong khi hàng Q và lởm khác chạy...?Thế mới tạo ra "tâm trạng".
Thực tế,NAV ko tăng,trong khi hàng Pn tăng đã xảy ra hơn 1 tháng nay..người ta gọi"dòng tiền thông minh chạy vào Pn,trong khi dòng tiền NGU chạy vào Blu vào giai đoạn cuối của 1 up trend"

HL đoán đỉnh TT dựa vào cái gì?

Em nhìn chart thấy FLC có quá trình tạo base rất tốt, Em nghĩ nó dễ dàng vượt 10. Chị TTN em thấy có tiến bộ vượt bậc chứ ko còn chơi theo cảm xúc nữa!( Em cũng mất bao nhiêu thời gian để luyện cách mua đắt, chứ ko mua rẻ) Mọi yếu tố về thuyết âm mưu với FLC em ko quan tâm, cảm quan của em là vậy!:1:

Chọn 8 tự sai hay troll thiền sư đấy :21:
Dạ, 8 tự chạy tự động mà anh, đâu có can thiệp = tay, sao chọn sai được?
Cái đồng hồ của em nó bị kẹt kim, nhờ Thiền sư sửa giúp 1 nhoát. Giờ nó chạy lại rồi, em cảm ơn còn chưa hết, sao lại dám Troll!!!

Status
Not open for further replies.
Back