Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Mình có anh bạn, vài lần ra tòa vì kiện BGD. Có lần ngay trước phiên tòa anh ấy còn rất tự tin phần thắng trong tầm tay, một vài tờ báo thân hữu cũng đăng hàng loạt bài hỗ trợ. Bạn bè chát chít chúc mừng ầm ầm. Đến nay thì yên tâm làm ăn và vui với công việc mới rồi.
Con bài tẩy đối thủ nó chỉ chịu giơ ra vào phút chót thì biết làm sao?????
Quan sát và nhận biết thực tế là rất quan trọng cả trong cuộc sống lần trên sòng bài. Chúng ta nhỏ bé lắm.
Em khẳng định chị là bạn bè em làm BĐS cũng khét tiếng SG,cũng công nhận Q bây h là mạnh nhất...có TQ sau,nhưng em thấy tướng hắn thì....Em tin Colleen McCullough nói đúng.

VPBS mới có khuyến nghị này
Nhận định:
- Gía DXG đang vận động tích lũy ngắn hạn theo mô hình tam giác hướng lên quanh vùng giá 19.000đ/cp. Với diễn biến vùng tích lũy nằm hoàn toàn ở dải trên của bollinger với hai mép bollinger đã thắt lại, chúng tôi cho rằng DXG có thể sẽ bước vào nhịp biến động mạnh theo hướng tích cực nếu vượt thành công vùng tích lũy hiện tại.
- Với các chỉ báo kỹ thuật vẫn cho thấy xu hướng tăng trung dài hạn vẫn hiện hữu, chúng tôi kỳ vọng giá DXG sẽ sớm vượt vùng tích lũy hiện tại và hướng tới vùng đỉnh cũ quanh mức 22.000đ/cp.

Vì thế nên chị mới nhảy vào hàng Q...ngay vùng đỉnh cao(tuy nhiều ng vẫn tin là chưa đỉnh)-tại sao lúc 7. ko mua nếu đánh giá nó tốt?Hay tại vì 1 số cp trong DM ko chạy ...trong khi hàng Q và lởm khác chạy...?Thế mới tạo ra "tâm trạng".
Thực tế,NAV ko tăng,trong khi hàng Pn tăng đã xảy ra hơn 1 tháng nay..người ta gọi"dòng tiền thông minh chạy vào Pn,trong khi dòng tiền NGU chạy vào Blu vào giai đoạn cuối của 1 up trend"
thế là Cung thủ có phân tích nghe hơi gió tính cự ly để buông cung đó chứ, tại cái IC process nhanh quá ấy nhỉ, nhìn tiêu phát là nhả cung.
như hôm trước em post: đoạn này nếu chạm 23.8% fib đi lên lại thì là thay máu, còn nếu phân phối thì cách phân qua 1 long rally thì cần phối vài lần (có thể là vài đỉnh). Nên Bon chọn short VN30 chỉ là ngắn hạn. Vì vol vs giá VN30 tạo frame chiếu nghỉ hơn là pp.

VPBS mới có khuyến nghị này
Nhận định:
- Gía DXG đang vận động tích lũy ngắn hạn theo mô hình tam giác hướng lên quanh vùng giá 19.000đ/cp. Với diễn biến vùng tích lũy nằm hoàn toàn ở dải trên của bollinger với hai mép bollinger đã thắt lại, chúng tôi cho rằng DXG có thể sẽ bước vào nhịp biến động mạnh theo hướng tích cực nếu vượt thành công vùng tích lũy hiện tại.
- Với các chỉ báo kỹ thuật vẫn cho thấy xu hướng tăng trung dài hạn vẫn hiện hữu, chúng tôi kỳ vọng giá DXG sẽ sớm vượt vùng tích lũy hiện tại và hướng tới vùng đỉnh cũ quanh mức 22.000đ/cp.
DXG này hàng nhiều quá, các tổ chức cầm nhăm nhăm úp lẫn nhau nên lực tăng phải chờ các anh ý nhìn chung 1 hướng nhỉ

múc úc úc úc :111::111::111:

ông nào khuyến nghị bán cho vào blacklist hết :24::24::24:

thế là Cung thủ có phân tích nghe hơi gió tính cự ly để buông cung đó chứ, tại cái IC process nhanh quá ấy nhỉ, nhìn tiêu phát là nhả cung.
như hôm trước em post: đoạn này nếu chạm 23.8% fib đi lên lại thì là thay máu, còn nếu phân phối thì cách phân qua 1 long rally thì cần phối vài lần (có thể là vài đỉnh). Nên Bon chọn short VN30 chỉ là ngắn hạn. Vì vol vs giá VN30 tạo frame chiếu nghỉ hơn là pp.
Cụ Bon.Bon về chòi lá tâm sự đi, em sẽ cố gắng nối gót chân của cụ... cùng đi săn Gấu. Em đang rất hứng thú với câu chuyện mà cụ khơi mào... Chẳng qua là chưa biết phải bắt đầu từ đâu!:1:

đố ông nào dám short ấy, sóng thần xuất hiện thì cưỡng chỉ tạch, lướt cũng chỉ có tạch, chỉ đợi khi sóng rút mới thấy tan hoang cửa nhà :24:
Thánh Graham và Thánh Keynes đã nói rồi:
Hoặc là phớt lờ nó đi, hoặc là tận dụng cơ hội... Sự phi lý có thể kéo dài lâu hơn sự chịu đựng của đại đa số các NĐT...
Quá đơn giản, mà không ai hiểu?:19:

Cụ Bon.Bon về chòi lá tâm sự đi, em sẽ cố gắng nối gót chân của cụ... cùng đi săn Gấu. Em đang rất hứng thú với câu chuyện mà cụ khơi mào... Chẳng qua là chưa biết phải bắt đầu từ đâu!:1:
uh, cơ mờ Bon ko định involve nhiều vào chuyện/ quyết định mua - bán of traders đâu. Thật.
nói chung là trong lá số có con sao "nhiều chuyện" hihi...nên thỉnh thoáng cứ phải bi bô, sai tùm lum vô tình ah đến ng khác thì tội chít.

uh, cơ mờ Bon ko định involve nhiều vào chuyện/ quyết định mua - bán of traders đâu. Thật.
nói chung là trong lá số có con sao "nhiều chuyện" hihi...nên thỉnh thoáng cứ phải bi bô, sai tùm lum vô tình ah đến ng khác thì tội chít.
Không đánh chứng Vịt, đánh chứng Mẽo hoặc Forex cũng được... em cũng không thích bàn chuyện mua/bán 1 cách nghiêm túc trên này!

Status
Not open for further replies.
Back