Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Tư duy, quan điểm của dân chứng có thể cũng là 1 loại hàng hóa đặc biệt và anh tỷ phú rất biết vận dụng nhuần nhuyễn câu Cái gì không thể mua được bằng tiền có thể mua được bằng ... rất nhiều tiền :21:
Mình không chơi FLC nên còm măng thoải mái, không ngại va chạm :4:
Đến giờ em vẫn từ chối cơ hội làm giàu mà nó mang đến mà. Giữa tiền và sự tự do em chọn tự do. Luôn luôn là vậy anh nhé.

Chả thay đổi gì. Cứ thuận theo tự nhiên thôi.
Lúc này thấy nó có khi ổn thì khen, lúc khác thấy nó không ra gì lại chê, thậm chí chửi.
Như thế không phải là thay đổi mà là phù hợp :24::24::24:

chuẩn rồi đó, giá giao dịch của cp nó đổi thay theo tâm tính của người giao dịch và cũng có chiều ngược lại

nhiệm vụ của bán hàng là làm thay đổi nhận thức của cầu, không thuyết phục dc là do mình nên k dc nói cầu sai...
Rất nhiều khóa học: Nghệ thuật Bán hàng đỉnh cao chỉ để dạy nói sao cho người Mua tin vào món hàng người Bán mời là cần thiết/sinh lời.

cứ hold art chán mỏi thì đổi tay hử hử :24:
Ca này có khi lên 500k/cổ như anh chim ri bên F319 định giá thật chị ạ... Chim này quá tài, tầm nhìn dài hạn quá xá là tốt...
Sang bên F319 ấy, giờ toàn thấy hô FLC phù hợp ở mức giá 99k/cổ và ROS thì 199k/cổ... Sau đó cái tin 1 ROS=2 FLC sẽ được tung ra...
Ôi, có phải em đang mơ giữa ban ngày hay không??? Có ai tát 1 nhoát cho em tỉnh lại hay không? Cảm ơn trước...kkk

ACV đi nhẹ nhàng. Chậm dãi... rành cho người chơi thích nhởn nha. Không đau tim như anh Q. Hiii
Thiền sư đánh con HAI được mà không đánh con FLC được??? Thiền sư an tâm, bao về Mệnh... nếu không tin, cứ tìm lại phát ngôn của Q ca trên phương tiện truyền thông ạ.
Kính!

Status
Not open for further replies.
Back