Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Em nhìn chart thấy FLC có quá trình tạo base rất tốt, Em nghĩ nó dễ dàng vượt 10. Chị TTN em thấy có tiến bộ vượt bậc chứ ko còn chơi theo cảm xúc nữa!( Em cũng mất bao nhiêu thời gian để luyện cách mua đắt, chứ ko mua rẻ) Mọi yếu tố về thuyết âm mưu với FLC em ko quan tâm, cảm quan của em là vậy!:1:
Dạ anh,thực cái này thì em amateur.:)
Em chỉ nhìn TT mà nói thế.Còn hàng Q ,em thua nhiều lần quá nên vết hằn vỏ não ko phai..:)

HAI dám kéo trần lắm à. Bảng điện đang thể hiện đỉnh cao của cờ bạc.
Phía sau chữ "cờ bạc" thường là "bác thằng bần" nhe các Bác. Máu quá coi chừng từ trader thành chết đơ.
Ngay cả những người có Kinh Nguyệt về hàng nóng, mà còn chưa dám lên tàu... thì thằng bần vẫn chưa biết gọi ai là Bác.
Nếu thằng bần nó chọn Bác TTN, thì nó có mắt mà không thấy núi Thái Sơn? Em đoán bừa nó vậy!

Có khi nào Q nổi sóng lần cuối,như Colleen McCullough viết"Trước khi lao xuống bụi mận gai để chết,chúng thường hót tiếng hót vang nhất"!
Anh đọc nhiều truyện/ nhiều sách quá nó nhiễm vào tâm trạng. Em cứ thấy anh trade mà...lãng mạn sao đó, rất giống hình ảnh cao bồi cứu giá trong các phim hồi xưa...:21:

Có khi nào Q nổi sóng lần cuối,như Colleen McCullough viết"Trước khi lao xuống bụi mận gai để chết,chúng thường hót tiếng hót vang nhất"!
Cái này có vẻ hơi cảm tính anh HL ạ. Em lại nhìn trận này anh Q chuẩn bị khá là kỹ, đánh có tiêu điểm và giai đoạn chiến lược đàng hoàng. Cảm nhận FLC về 10 được là có khả năng.

Đổ nhiều tiền như vậy ko ai chơi kiểu sát ván 50/50 cả

Cái này có vẻ hơi cảm tính anh HL ạ. Em lại nhìn trận này anh Q chuẩn bị khá là kỹ, đánh có tiêu điểm và giai đoạn chiến lược đàng hoàng. Cảm nhận FLC về 10 được là có khả năng.

Đổ nhiều tiền như vậy ko ai chơi kiểu sát ván 50/50 cả
Q đã chuẩn bị và mong muốn từ năm ngoái,hắn đã nói"Đánh lê 10 thì khó chứ 20 thì dễ..'
Thôi thì,chắc cảm của mình sai...

Mình có anh bạn, vài lần ra tòa vì kiện BGD. Có lần ngay trước phiên tòa anh ấy còn rất tự tin phần thắng trong tầm tay, một vài tờ báo thân hữu cũng đăng hàng loạt bài hỗ trợ. Bạn bè chát chít chúc mừng ầm ầm. Đến nay thì yên tâm làm ăn và vui với công việc mới rồi.
Con bài tẩy đối thủ nó chỉ chịu giơ ra vào phút chót thì biết làm sao?????
Quan sát và nhận biết thực tế là rất quan trọng cả trong cuộc sống lần trên sòng bài. Chúng ta nhỏ bé lắm.

Status
Not open for further replies.
Back