Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Tưởng sau thuế thì đổi LPB qua, trước thuế thì thôi.
Chán ông LPB quá, thấy báo kqkd không đến nỗi mà giá cổ phiếu sao thấp quá so với các ngân hàng khác vậy.
Lợi nhuận của nó phải chiết khấu một ít cái lãi phải thu nhá.
Ví dụ dư nợ LPB 100k mà lãi phải thu 3k
ACB dư nợ 200k lãi phải thu 2k
SHB dư nợ 200k, lãi phải thu 8,3k
STB dư nợ 230k, lãi phải thu 24k

Tưởng sau thuế thì đổi LPB qua, trước thuế thì thôi.
Chán ông LPB quá, thấy báo kqkd không đến nỗi mà giá cổ phiếu sao thấp quá so với các ngân hàng khác vậy.
thanh khoản niêm yết còn ít nên sự chú ý của nhà đầu tư với OTC sẽ ít hơn nhiều chị ơi. Em bán LPB từ 17 xuống 14.5 nhìn lại LPB giá này đúng là ngon, nhưng đợt này cũng phải bỏ qua. Tiền ko chú ý đến nó thì chịu thôi. Ko hiểu sao ban lãnh đạo ko niêm yết trên HSX.

Riêng ngân hàng tôi không đọc báo cáo. Chỉ xem mỗi EPS thôi, ngân hàng NN chấp nhận là mình ok thôi.
Định giá ngân hàng là việc khó ngay cả với chính lãnh đạo ngân hàng nên mình bỏ qua.

Cực kỳ tệ...không biết bắt đầu từ đâu? Có lẽ bắt đầu từ hai chữ Hồng Ngân...
=> Hồng Ngân = Gardenia, báo viết thế...chửn nhưng hờ hửng... Hồng Ngân là ai? Triệu hồi hồn vía...anh Khoa & Sala để hỏi...ảnh xả lời...tui đang ở Golden Palace...câu chuyện chưa kết thúc...

Tiếp, mờ ám và xấu xa hơn...nhưng lại là Đạo của "con buôn"...1 chữ Ocean
=> Ocean = Vinmart + Vành Khăn (pls check, lâu quá ko kiểm)... Triệu hồi hồn vía...anh Khắm & Banh càng để hòi...ảnh xả lời...tui đang cần thời gian để ngâm cứu đối thủ...

Tiếp, quá khứ lẫy lừng và tưng bừng...nhưng Khởi Nghiệp, ai chả thế...1 chữ Úc Cờ Rái Nà
=> Triệu hồi hồn vía của các tử sỉ tại Úc cờ rái nà...để hỏi...Các vị xả lời: Ma cô có học thức...

Tuyệt vọng rồi...buông bỏ cả rồi...từ biệt thí chủ...tui ra đi...
Mình hỏi team làm media thì cũng chỉ biết đang gấp rút chuẩn bị cho event 2 năm đánh dấu mốc lịch sử cú bắt tay thần thánh Vingroup vs Viettel ngày 26/7/2016 , cũng chuẩn bị ra mắt các sản phẩm xe đạp điện đầu tiên của Vinfast

Đi vi hành à, tội anh công chức nhỉ hehe
https://thanhnien.vn/thoi-su/bi-thu-huyen-uy-di-thi-sat-bi-cong-chuc-de-net-980225.html
Bí thư huyện ủy đi thị sát bị công chức đe nẹt
Ngày 29.6, ông Quế (Bí thư huyện ủy H.Ia Grai - Gia Lai) trong vai một người dân cần công chứng giấy tờ, đến UBND xã Ia Pếch. Tại đây, ông phát hiện công chức Nguyễn Cảnh Thắng đang ngủ. Khi ông Quế đánh thức, ông Thắng đã có biểu hiện đe nẹt, hống hách, dọa nạt ông Quế bởi làm mất giấc ngủ của mình.

có cái này hay nè
a PN Vũ e zai a Vova hiện đang sống trong 1 biệt thự phố Hồ Xuân Hương -HN ; 1 mình với 5 bà ( 1 vợ chính có hôn thú + 4 gái xinh tươi) tất cả đều rất hòa thuận iên ấm nạ :10::10::10:
Sao lại thế được nhỉ?
Em nghĩ đàn ông 1 lúc nhiều nhất chỉ có thể có 4 bà thôi:
1 bà vợ mà sự gắn kết là con cái và tài sản
1 cô bồ đã chán đang tìm cách bỏ mà chưa xong
Đang say đắm 1 cô khác
Và cuối cùng, 1 cô mới đang giai đoạn ỡm ờ, à ơi :21::21::21:

Sao lại thế được nhỉ?
Đang say đắm 1 cô khác
Còn phụ nữ thì sao?

Sao lại thế được nhỉ?
Đang say đắm 1 cô khác
chắc do tiền nhiều có điều kiện anh í ký thuê hợp đồng dịch vụ " ngủ ôm trong sáng" trả phí theo năm cho tiện đỡ mất công di chuyển nhiều.:24::24::24:

SHB dư nợ 200k, lãi phải thu 8,3k
STB dư nợ 230k, lãi phải thu 24k
Hôm ni mình lại đồng hành cùng anh Bò,
Cũng 1 phần vì mê ceo Hoàng Huy trẻ đẹp zai, hát hay nhảy lầy nên nguyện ra khỏi vòng an toàn
ahihi

Status
Not open for further replies.
Back