Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Anh coi VIC như ROS đi, mà năm trước ROS cũng mãi không xuống đó [emoji2][emoji2]

Sent from my iPhone using Tapatalk
zậy à , ROS phải ứng với VHM chứ
hệ sinh thái Q xoay quanh trục FLC
Hệ sinh thái V xoay quanh trục VIC
2hệ quản trị theo mô hình Công ty me- con; hạch toán tập trung, balance style: "uyển chuyển"

Các anh càng năng lên báo chứng tỏ các anh đang kẹp nặng, cần thoát hàng giá tốt he he
Đại bàng: Qua nói ra điều này để thấy sự khác nhau, và giống nhau.
1/ THị trường Ck chẳng qua là Liềm tin mà thui, nhưng khác là Qua là đại bàng, qua có thông tin, thông tin là vàng, theo qua là thắng hơn thua hà aaaaa
2/ Các anh cứ theo thị trường nhảy qua nhảy lại, loạn cào cào...là đúng ý MM , khác nào cá mè nhảy ao chua HÚ uuuuuu
3/ Các thị trường phát triển chẳng qua NDT quỹ như Qua chiếm 70%, lên xu hướng ổn định... ít không có ăn, qua mới đến đây. là ai các ACE tự tìm hỉu
thui nói thế đủ...về suy nghĩ nhé eeeeee hiiiiii!

Em đã phải cắt SDI hay ít ra là đang tuyệt vọng vì nó.
Hãy nói cho chị biết em đang thấy nó tồi tệ như thế nào?
Cực kỳ tệ...không biết bắt đầu từ đâu? Có lẽ bắt đầu từ hai chữ Hồng Ngân...
=> Hồng Ngân = Gardenia, báo viết thế...chửn nhưng hờ hửng... Hồng Ngân là ai? Triệu hồi hồn vía...anh Khoa & Sala để hỏi...ảnh xả lời...tui đang ở Golden Palace...câu chuyện chưa kết thúc...

Tiếp, mờ ám và xấu xa hơn...nhưng lại là Đạo của "con buôn"...1 chữ Ocean
=> Ocean = Vinmart + Vành Khăn (pls check, lâu quá ko kiểm)... Triệu hồi hồn vía...anh Khắm & Banh càng để hòi...ảnh xả lời...tui đang cần thời gian để ngâm cứu đối thủ...

Tiếp, quá khứ lẫy lừng và tưng bừng...nhưng Khởi Nghiệp, ai chả thế...1 chữ Úc Cờ Rái Nà
=> Triệu hồi hồn vía của các tử sỉ tại Úc cờ rái nà...để hỏi...Các vị xả lời: Ma cô có học thức...

Tuyệt vọng rồi...buông bỏ cả rồi...từ biệt thí chủ...tui ra đi...

Cực kỳ tệ...không biết bắt đầu từ đâu? Có lẽ bắt đầu từ hai chữ Hồng Ngân...
=> Hồng Ngân = Gardenia, báo viết thế...chửn nhưng hờ hửng... Hồng Ngân là ai? Triệu hồi hồn vía...anh Khoa & Sala để hỏi...ảnh xả lời...tui đang ở Golden Palace...câu chuyện chưa kết thúc...

Tiếp, mờ ám và xấu xa hơn...nhưng lại là Đạo của "con buôn"...1 chữ Ocean
=> Ocean = Vinmart + Vành Khăn (pls check, lâu quá ko kiểm)... Triệu hồi hồn vía...anh Khắm & Banh càng để hòi...ảnh xả lời...tui đang cần thời gian để ngâm cứu đối thủ...

Tiếp, quá khứ lẫy lừng và tưng bừng...nhưng Khởi Nghiệp, ai chả thế...1 chữ Úc Cờ Rái Nà
=> Triệu hồi hồn vía của các tử sỉ tại Úc cờ rái nà...để hỏi...Các vị xả lời: Ma cô có học thức...

Tuyệt vọng rồi...buông bỏ cả rồi...từ biệt thí chủ...tui ra đi...
Thôi, chuyện xa xưa ta không nói đến nữa ha ha ha.......

Bác bò ơi, kết quả quý 2 của acb như thế nào vậy nhỉ, bác update hộ nhé!
Em chưa biết, khi nào TGĐ thông báo nội bộ em mới chia sẻ được. Kinh doanh vẫn tích cực nhé, nhưng không liên quan gì giá cổ phiếu đâu
Q2 thui mà,tự cân số ,tuy nhiên cả năm sẽ vượt 5k7 tỷ.

Status
Not open for further replies.
Back