Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Ko anh ạ, nhờ có anh bò, đợt này phải cám ơn anh ấy rất nhiều. Ko có anh ấy, em không kiểm tra check lại tăng trưởng tín dụng, huy động thì chết banh xác em rồi. Em nằm dòng P và mấy con midcap thôi. Mới có 3% loss số bắt thôi anh, khá hơn lần trước dù cũng mua dần từ 950. Em hoang mang vì đến giờ chưa thấy các anh MMs buông con VIC và VHM thôi.
Không sao đâu, bọn này hết dư địa giảm rồi, thật ra nó có giảm mấy đâu, do tt xấu quá nên nó chỉnh theo tí. tăng thì chắc chưa, em nghĩ đợt hồi sắp tới nếu có thì xác suất cao hòa vốn trở lên

Nhà đầu toi đã bị lừa...CP đã bị các anh cá Mập súc...và chờ đẩy lên hiiiii
Chắc Tướng Quân nhìn Chứng Mẽo để lựa chọn lối đi riêng chăng? Hay quá...em cảm nhận được luồng sóng cực mạnh, phát ra từ phía Tướng Quân dzồi...
Theo em, nếu nhìn vía Thánh Gà để lựa chọn, thì chọn Tech...Tướng Quân ạ...ảnh dạo này mê mẩn Tech rồi...giờ lại PR e-wallet đấy ạ... Sóng (nếu có)...phải bắt đầu ở trỗ này...

chắc giờ nhạy cảm nên chưa nói toẹt là phải thắt chặt tiền tệ nữa hử anh.
Ko thắt đâu, 700-800k tỷ đang chờ giải ngân mà ko đi được. Tạm thời các anh ở trên điều tiết thôi, như vậy mình càng tin thị trường và nền kinh tế VN. Bọn Tây nó thích như vậy nên nó sẽ quay trở lại. Nhìn CTD ấy, minh bạch cái là Tây đi tiền liền. Bank mình nghĩ giá này ổn rồi. Chính phủ không bơm BĐS nữa thì phải tìm kênh nào đó để bơm tiền vào nền kinh tế, mình đoán 1-2 năm tới sẽ có những dự án lớn của chính phủ được triển khai, sau 1 thời gian siết đầu tư công.

Ko anh ạ, nhờ có anh bò, đợt này phải cám ơn anh ấy rất nhiều. Ko có anh ấy, em không kiểm tra check lại tăng trưởng tín dụng, huy động thì chết banh xác em rồi. Em nằm dòng P và mấy con midcap thôi. Mới có 3% loss số bắt thôi anh, khá hơn lần trước dù cũng mua dần từ 950. Em hoang mang vì đến giờ chưa thấy các anh MMs buông con VIC và VHM thôi.
Anh coi VIC như ROS đi, mà năm trước ROS cũng mãi không xuống đó [emoji2][emoji2]

Sent from my iPhone using Tapatalk

Thôi đừng...Qua can người chị em...đừng phạm phải lỗi lầm như Qua nữa...hãy biết Buông Bỏ...Buông Bỏ...quay đầu là bờ...kẻo Tuyệt Vọng...như Qua...hic
Rất hay. Ý mình đã quyết thầy đừng nói gì nữa.
Mặc dù hôm qua đọc BCB mới lập thấy cả công ty có 15 người. Chắc toàn lãnh đạo cả :21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back