Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Em toàn bị kêu bê đê, hoặc kiểu đàn ông vứt đi. Vì không có đam mê phụ nữ mặc dù vẫn xem ảnh phụ nữ đẹp trên báo hàng ngày.
Không bia dịu, không hút thuốc, cờ bạc. Bạn bè gặp nhau đi cafe hay ăn uống thì ok nhưng ít 1-2 đứa thôi, đông thì không đi.
hehe
Không phải bê đê mà là tâm hồn cằn cỗi :10:

Em toàn bị kêu bê đê, hoặc kiểu đàn ông vứt đi. Vì không có đam mê phụ nữ mặc dù vẫn xem ảnh phụ nữ đẹp trên báo hàng ngày.
Không bia dịu, không hút thuốc, cờ bạc. Bạn bè gặp nhau đi cafe hay ăn uống thì ok nhưng ít 1-2 đứa thôi, đông thì không đi.
hehe
Thế là nhút nhát hướng nội giống Si lùn rồi :21:

các anh chị tán chiện nhìu vào cho 4rum xôm chợ tt đã có nhiều hướng lựa chọn hơn 3 tháng trước ròi, mình phải đi ngủ giữ sức khỏe để mai đi làm sớm đây.
BBG9
Ôi,chị quá đó vừa sanh xong là đi làm rồi hả?Mà làm công việc gì vậy chị?
Em tò mò vì em ko biết mình sẽ làm gì nếu sang bên đó vì cũng đang có plan tham gia EB5.

Không phải bê đê mà tâm hồn anh cằn cỗi :10:
Thế là nhút nhát hướng nội giống Si lùn rồi :21:
Bạn bè nói vui là bê đê, ai ghét thì bảo "đàn ông vứt đi" hehe em không để í luôn. Ăn uống thì lành mạnh, ít tốn tiền.
Sở thích thì đi du lịch với bà lão (con cái ở nhà, đi theo bám chân khó chịu), siu tầm đồ gồm (bình dân thôi, đồ xưa đắt tiền phí nhắm), mua đồng hồ - vừa túi tiền hoặc secondhand thôi, chạy bộ, sáng nào cũng chạy lòng vòng cv lê văn 8, không chạy là bứt rứt trong người, hehe.
KHông đi chơi, không mua đồ thì chả tốn tiền luôn.
À hồi xưa còn có sở thích lên facebook group cãi nhau mí cái chánh trị/xã hội, giờ bỏ luôn rồi phí time hehe

Em tò mò vì em ko biết mình sẽ làm gì nếu sang bên đó vì cũng đang có plan tham gia EB5.
Sang làm nha sỹ có được không. Mà nha sỹ bên đó kiếm tiền ác lắm.
EB5 dạo này cũng bắt đầu bị siết rồi.
Cá nhân mình nghĩ HL kiếm tiền ở VN tốt, cho các cháu đi du học thôi. Nó về hay không tùy chúng nó lựa chọn.

chị mới đi làm thôi, bên nay pn sinh con nghỉ 2 tuần là họ trở lại với công việc ròi. Chị quay sang job mới là Transfer pricing tại Feds Raymond văn phòng chi nhánh Cali.
chị đã chuyển xuống Cali cho hợp khí hậu ở lại dài lâu hơn cho 2 đứa bé đi học bên này, mua đc 1 căn mặt biển thấy khá thoải mái ròi.

Cân nhắc tuổi tác hãy lựa chọn anh ơi, cháu nó lớn hết rồi thì giờ mình sống vì mình. Thỉnh thoảng sang trời tây thăm con vài tuần sướng hơn.

Status
Not open for further replies.
Back