Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Lại nhớ anh Hưng lên fb phát biểu phong long, chúc mừng ai mua được hôm giảm mấy chục điểm. Đúng là nút like fb có năng lực mãnh liệt, chỉ cần một lần giật tút đúng phát ăn nghìn like là biết ngay y như rằng sau này giật tút phong long miết hehe
Hum ni chốt quý 2 tây táng ròng mạnh nhỉ hehe
A.Hưng phát biểu xong, gặp ngay dân An Nam khôn lỏi, ko thèm múc cơ sở, mà chạy sang phái sinh long để ăn cho dày và đỡ rủi ro T+. Đó cũng có thể là nguyên nhân khiến HSC sập cầu dao và FUT tháng 8 bất ngờ đóng gần ngưỡng 900 điểm.:1cool_byebye:

Không nói đến xuất khẩu, dưa lưới Vinmart bán 94k/kg.
Vậy mới không hiểu sao anh Đức không trồng cây ngắn ngày, 1 năm 3 vụ như này mà cứ lao vào cây trồng mấy năm mới cho thu hoạch?????
phụ thuộc nhiều vào thổ nhưỡng nữa bạn ơi.theo mình biết quỹ đất của a ba ko màu mỡ phì nhiêu như nhiều NDT tưởng.

A.Hưng phát biểu xong, gặp ngay dân An Nam khôn lỏi, ko thèm múc cơ sở, mà chạy sang phái sinh long để ăn cho dày và đỡ rủi ro T+. Đó cũng có thể là nguyên nhân khiến HSC sập cầu dao và FUT tháng 8 bất ngờ đóng gần ngưỡng 900 điểm.:1cool_byebye:
Anh Hưng là thần thánh phương nào mà điều khiển hay dự đoán được thị trường?

Thèm chơi hàng anh Đức quá cơ mà vẫn không đủ cam đảm làm 1 lệnh 10k :21:
nhân tố mới cũng ko thể thay được cục diện bạn nhé.làm ra bao nhiêu trả lãi hết vậy đầu tư làm sao được,làm nông nghiệp khó trăm bề chứ ko phải chuyện chơi,nếu ngon ăn dân THÁI BÌNH...họ giàu lâu rùi,nhớ năm nào SOROS có sang VN phán 1 câu xanh rờn.thằng phá rừng chỉ có chết.nếu ko phải vay nợ nhiều của nhà nước thì đi lâu rồi,giờ ăn vạ thôi.bao người bán nhà theo a giờ quay đầu sao được.cố theo nhưng kết cục đã được định sẵn rồi.muốn ủng hộ ai là quyền của mỗi người nhưng làm sao tin tưởng được những người làm 100đ mà đi vay đủ 100đ .vốn ko 1 xu,nói các NDT hãy tin tôi đi...mơ ah

nhân tố mới cũng ko thể thay được cục diện bạn nhé.làm ra bao nhiêu trả lãi hết vậy đầu tư làm sao được,làm nông nghiệp khó trăm bề chứ ko phải chuyện chơi,nếu ngon ăn dân THÁI BÌNH...họ giàu lâu rùi,nhớ năm nào SOROS có sang VN phán 1 câu xanh rờn.thằng phá rừng chỉ có chết.nếu ko phải vay nợ nhiều của nhà nước thì đi lâu rồi,giờ ăn vạ thôi.bao người bán nhà theo a giờ quay đầu sao được.cố theo nhưng kết cục đã được định sẵn rồi.muốn ủng hộ ai là quyền của mỗi người nhưng làm sao tin tưởng được những người làm 100đ mà đi vay đủ 100đ .vốn ko 1 xu,nói các NDT hãy tin tôi đi...mơ ah
Mình tin HANG có thể trở lại thật, tuy vậy vẫn có thể tồi tệ hơn trước khi tốt lên. Nhưng chỉ niềm tin thôi thì lại không có cơ sở để xuống tiền :21:

Anh Hưng là thần thánh phương nào mà điều khiển hay dự đoán được thị trường?
Từ 2012 đến giờ, anh nói trúng nhiều quá, với lại là chủ tịch CTCK số 1 Việt Nam nên phát ngôn về thị trường rất có trọng lượng. Bà con đợt này cũng cẩn thận, chờ phản ứng từ thị trường với phát ngôn của a.Hưng, thấy hàng bắt đáy về ko bán, mới lao vào FUT ai ngờ. Ngày từ đầu em đã vốn ko tin vào cái phái sinh rồi, làm gì dễ ăn như vậy ? ít nhất cũng phải chờ nó giao dịch thật nhiều như HPG hay FPT như hiện tại để giảm thiểu tác động từ việc thao túng và MMs khi đó chỉ tập trung thu phế thôi (thi thoảng thèm thịt gà thì các anh mới bắt), lúc đó nhà đầu tư mới gọi là có cửa ăn.

Từ 2012 đến giờ, anh nói trúng nhiều quá, với lại là chủ tịch CTCK số 1 Việt Nam nên phát ngôn về thị trường rất có trọng lượng. Bà con đợt này cũng cẩn thận, chờ phản ứng từ thị trường với phát ngôn của a.Hưng, thấy hàng bắt đáy về ko bán, mới lao vào FUT ai ngờ. Ngày từ đầu em đã vốn ko tin vào cái phái sinh rồi, làm gì dễ ăn như vậy ? ít nhất cũng phải chờ nó giao dịch thật nhiều như HPG hay FPT như hiện tại để giảm thiểu tác động từ việc thao túng và MMs khi đó chỉ tập trung thu phế thôi (thi thoảng thèm thịt gà thì các anh mới bắt), lúc đó nhà đầu tư mới gọi là có cửa ăn.
Nếu chỉ vì là chủ tịch của 1 công ty ck lớn mà biết được thị trường thì các quỹ to và rất to nó phải luôn thành công chứ?
Không đơn giản là vậy, cùng lắm là vì anh ấy có nhiều fan nên có thể tạo ra 1 chút giao dịch nhiễu.

Dám bắt đáy bình giá anh Vượn từ 90 ->50 mà 10k a Đức cũng ko dám là sao... Em vẫn còn 1 nửa đu đưa cùng ảnh để xem sự vĩ đại chuối của ảnh đến đâu :1:... nhưng cứ về lại <4.8 là em tiễn hết...
Khác nhau xa mà.
SDI là bám vào cái đã có, không mơ mộng hão huyền.
HANG là hy vọng, là kỳ vọng

Thầy phải ngồi nói chuyện với người của SSI thì mới thấy anh ấy...tào lao như thế nào he he. Anh ấy nhiều fan thì đúng rồi.

Status
Not open for further replies.
Back