Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Đừng bao giờ đếm tiền khi còn ngồi trên chiếu bạc mà. Kể cả là thua hay là thắng nhá.
Thường mọi người hay hiểu là khi thắng mà vẫn còn ngồi trên chiếu thì có thể mất mà bỏ qua trường hợp ngược lại.
Định tranh luận nữa nhưng mà thôi, mất vui. Chị đại cứ tiếp tục với niềm vui của mình và mình cũng thế, vậy nhé :1:

ái chà... về đến 43.2 cơ à.... gần chạm target price của mình me roài... sẽ vào chia lửa cùng chị đại...
Bất cứ ông/bà nào trạm vào con này đều phải bỏ xác...chôn thây...bằng da ngựa... Định mệnh của em nó đã được xác định từ trước khi bà chị vấu iu thò vào...
Cút lỗ là điều đã biết, trước...khi hành động chính thức xảy ra...

Chiến lược của em là đầu tư trái ngược. Chắc chắn 100% là ngược hướng với anh nên tranh luận đúng là mất vui.
Em chỉ hy vọng chị ko cut đúng đáy thôi, tranh luận là thế nhưng một tổ hợp những ý kiến trái chiều sắc như nhiều mũi dao đâm cũng ghê thật

Sent from my iPhone using Tapatalk

Em chỉ hy vọng chị ko cut đúng đáy thôi, tranh luận là thế nhưng một tổ hợp những ý kiến trái chiều sắc như nhiều mũi dao đâm cũng ghê thật

Sent from my iPhone using Tapatalk
Không sao đâu. Chị gần như không chịu ảnh hưởng bởi những nhận định không kèm theo lý lẽ thuyết phục.
Tuy vậy, hoàn toàn không chắc chắn là chị sẽ không cắt đúng đáy :21:

130 cũng không phải là giá để ra hàng nhá @X-trader.
Còn giờ thì chúng ta sẽ cùng chờ để tận hưởng bữa tiệc mà kẻ khác dâng tận miệng :21:
Chời ơi là chời... vậy đứa nào mua được 43 sáng nay ăn x3 lần cơ á.... ham quá ham quá ...
Ý quên phải hỏi cho rõ, 130 timming có trong thập niên này không để em mua chế ơi...

Chart chỉ là công cụ để lừa nhau thôi. Đôi khi đúng, đôi khi sai và thực sự không có ý nghĩa nhiều.
Nếu không có cái nhìn về bức tranh lớn mà cứ loanh quanh với chart thì cũng giống như anh bán sức lao động kiếm tiền sống qua ngày thôi.
Là quân cờ dưới tay của người khác hết anh ạ. 10 năm nữa anh sẽ vẫn tiếp tục chiến đấu với chart và hy vọng chiến thắng nhờ khả năng phản xạ nhanh ư???
học ko tới lại chả bẩu là công cụ lừa nhau:10:
kiểu như bctc hay ptcb cũng chỉ là công cụ vẽ vời phỏng?:1cool_look_down:

Bất cứ ông/bà nào trạm vào con này đều phải bỏ xác...chôn thây...bằng da ngựa... Định mệnh của em nó đã được xác định từ trước khi bà chị vấu iu thò vào...
Cút lỗ là điều đã biết, trước...khi hành động chính thức xảy ra...
Sao anh luôn có mặt trong những chuyến tàu xuôi Nam vại... đừng đùa dai nhé anh...
Anh thấy em Lô Đề Girl của anh một thời đang chơi trò Bungee ghê hôn... nhìn kích thích vãi...

Việt Nam sẽ thoát 'lời nguyền' chu kỳ khủng hoảng 10 năm nhờ hai nhân tố này?
22-06-2018 - 16:21 PM | Kinh tế vĩ mô - Đầu tư

Chia sẻ205

“Kỳ vọng hay lạc quan quá mức” là cụm từ được TS. Huỳnh Thế Du, giảng viên Chính sách công, Giám đốc Đào tạo Chương trình giảng dạy Kinh tế Fulbright lặp lại nhiều lần khi trao đổi với Trí Thức Trẻ về nguy cơ khủng hoảng chu kỳ 10 năm với điểm rơi là năm 2018
http://cafef.vn/viet-nam-se-thoat-l...nam-nho-hai-nhan-to-nay-20180622155009329.chn

Mấy thầy Fullright này sao dạo này viết ẩu nhỉ....kte Vn nếu trừ thằng samsung/ FDI thì năm nay mới chính thức hồi phục nhe
Nếu có liềm tin....cuối năm có khi thấy 1400 như tay to đã lệnh hiiiiii

Status
Not open for further replies.
Back