BlueDiamond's Trading Diary

Cho em cốc trà đê...........

Bác Blue cho em xin cốc cafe nhé.:61.jpg::61.jpg: Chúc nhà bác Blue luôn tấp nập, bác chủ mua may bán đắt :67.jpg:
Siêu nhân Locke nhanh chân gớm, dạo này buôn bán thế nào?

Bác Blue cho em xin cốc cafe nhé.:61.jpg::61.jpg: Chúc nhà bác Blue luôn tấp nập, bác chủ mua may bán đắt :67.jpg:
Dạo này cũng hay trò chuyện với nhiều người về cách đánh thì hầu hết mọi người đều có nhận xét chung là trong up trend thì cứ chọn mấy chú ngựa khỏe mà nắm giữ thì là cách hiệu quả nhất, còn nắm giữ mà lại lướt được tại các điểm uốn như bác Chim non thì tuyệt cú mèo!:67.jpg:

Dạo này cũng hay trò chuyện với nhiều người về cách đánh thì hầu hết mọi người đều có nhận xét chung là trong up trend thì cứ chọn mấy chú ngựa khỏe mà nắm giữ thì là cách hiệu quả nhất, còn nắm giữ mà lại lướt được tại các điểm uốn như bác Chim non thì tuyệt cú mèo!:67.jpg:
Siêu nhân Locke và Chim_dừ đang vào vận hội đẹp

Oài, em đợt rồi ham nhảy nhót, nên hỏng ăn toàn tập. Giờ đang tập trung vào cách đánh cũ như bác Blue nói đây.

BMI hôm nay chạy thật đẹp! Chắc mình hợp với soi chart hàng nguội chứ hàng nóng thì ko hợp duyên!:emoticon-00102-bigsmile:

BMI hôm nay chạy thật đẹp! Chắc mình hợp với soi chart hàng nguội chứ hàng nóng thì ko hợp duyên!:emoticon-00102-bigsmile:
Hàng nguội là hàng chưa tăng cùng thị trường.
Múc hàng nguội ko lo đỉnh đáy VNI vì nó cũng rất khó giảm

Hàng nguội là hàng chưa tăng cùng thị trường.
Múc hàng nguội ko lo đỉnh đáy VNI vì nó cũng rất khó giảm
Chuẩn man ... đánh an toan lúc này là lựa hàng nguội ... vì người ta sẽ swap risk :D

Anh soi HT1 thử nhé ... chờ break 1 cái thì đua luôn vì chart của nó đã gần hoàn thành nhịp tích lũy này :Dcó game luôn đó :D

Back