Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cuối cùng, ai rồi cũng sẽ phải lỗ... lỗ là quy luật của cuộc chơi, là món quà của Thượng Đế.
Hỡi thế gian, đái là chi đỉnh là gì
Để chây đờ, ngày nào cũng phải hóng???

Ps: Trừ sư phụ @TuanMinh , mê NFT và đang sống trong Metaverse... nên có lẽ đắc đạo thành TIÊN! :D

Cuối cùng, ai rồi cũng sẽ phải lỗ... lỗ là quy luật của cuộc chơi, là món quà của Thượng Đế.
Hỡi thế gian, đái là chi đỉnh là gì
Để chây đờ, ngày nào cũng phải hóng???

Ps: Trừ sư phụ @TuanMinh , mê NFT và đang sống trong Metaverse... nên có lẽ đắc đạo thành TIÊN! :D
Hôm nay các thiền sư tụ tập, cầy tơ tương đối đủ rồi. Chẳng nhẽ đáy cách đây chút xíu thôi :19::24:

Hôm nay các thiền sư tụ tập, cầy tơ tương đối đủ rồi. Chẳng nhẽ đáy cách đây chút xíu thôi :19::24:
Dạ anh, em bỏ món cầy tơ với cả đỉnh đáy rồi, nên giờ ko rõ nữa đâu ạ...
Nếu thuần tuý xét Chảt VN30, thì trục thời gian vẫn chưa đủ lâu để tạo đáy khúc này, nếu ko giảm mạnh thì cũng sang dạng đi ngang chờ thời. :20:

Ôi. Chậm tí mà các anh chat dài quá. Kinh nghiệm của em cho thấy tình hình này T3 ko có chén thì cũng out.
Có trend thì thiếu j cơ hội kiếm tiền.
Cứ bình tĩnh nhé :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Đúng quá. Ko quan trọng bắt trúng váy hay ko mà quan trọng là.. bao giờ tăng :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Bao giờ tăng cũng ko quan tọng, Thầy Mó khi nào rảnh thì sang Voz nhé, xem bọn F0 chúng em đầu tư ETF nhàn tênh...
Không giỏi PTKT, PTCB lẫn Bói Toán, chỉ giỏi đi cày kiếm xèng bình quân giá giảm... và để giành của cho con cái sau này.
:))

Back