Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Dạ Chế, đúng chuẩn mỗi tội thiếu thần thái thôi ạ. Dẫu sao, em vẫn thích sò tai soang choảnh của Tân Hoàng Minh hơn, hoặc chí ít cũng như anh Thái Công vậy.
Người giàu thật sự, nó phải toát ra được hào quang xung wanh mình. Ví dụ ăn mì gói :D
View attachment 7187 View attachment 7188
Anh chụp khoảnh khắc kiểu dìm hàng thế này thì ai đỡ được :))

Nước mình đi lên từ nghèo khó, quan chức hay đại gia đa phần cũng là con em những người lao động nghèo cả.
Dùng hàng hiệu, ăn cao lương là kiểu học đòi của đám nhà giàu mới nổi thôi.
Nhận thức xã hội, cốt cách con người và thái độ ứng xử nó mới thể hiện chiều sâu văn hóa.

Anh chụp khoảnh khắc kiểu dìm hàng thế này thì ai đỡ được :))
Em có chụp đâu Thầy, em lấy ảnh trên mạng để so sánh cho tiện thôi.
Ngày xưa, lúc chưa học Tướng Mệnh, em cũng ít để ý vụ “thần thái” này, thậm chí coi nó là xa xỉ, là rỗng tuếch. Giờ khác rồi, “thần thái” nó quan trọng vô cùng. Càng chơi lâu dài, càng phải để ý kỹ. Chơi ngắn ngắn thì sao cũng được: tím đu, xám rụng nụ. :]

View attachment 7179
Một ảnh, nghìn lời.
Tiếc thay, tiếc thay... một đời Trai
Anh có chữ kí hay quá
Ảnh đây là thật không anh. Sao ông tướng nào có mặt đúng lúc chớp được khoảnh khắc đó nhỉ???
Nhưng mấy tấm anh post đều làm người ta tủm tỉm, hoặc sặc cơm

Sorry anh Chim, lâu giờ cứ nghĩ anh già lắm rồi. hóa ra vẫn còn trẻ măng :24:
Có lần chị TTN kể chuyện gặp anh Chim lần đầu, từ đó em suy ra thì phải gọi anh bằng chú nếu kể tuổi.
Thế mà ổng trẻ trung thật:1:
Anh đào được con gì để khai không. Lần này em dắm mắt dắm mũi em đua tím:10:

Có lần chị TTN kể chuyện gặp anh Chim lần đầu, từ đó em suy ra thì phải gọi anh bằng chú nếu kể tuổi.
Thế mà ổng trẻ trung thật:1:
Anh đào được con gì để khai không. Lần này em dắm mắt dắm mũi em đua tím:10:
E cơ cấu xong rồi anh ạ, phím mua trên giá mình mua lại có tội nên thôi ạ

Anh có chữ kí hay quá
Ảnh đây là thật không anh. Sao ông tướng nào có mặt đúng lúc chớp được khoảnh khắc đó nhỉ???
Nhưng mấy tấm anh post đều làm người ta tủm tỉm, hoặc sặc cơm
Em đang nghiền ngẫm tấm ảnh này để thay cho anh Quýt; triết lý lâu dài của ảnh rất hợp ý em, còn có ăn nằm lâu dài được với ảnh ko thì em phải xem “thần thái” nữa.
Ps: Chưa kiếm dượd tấm nào ảnh ăn mì gói, lấy tạm tấm ảnh phông bạt nhất lên ngắm vậy!

Em đang nghiền ngẫm tấm ảnh này để thay cho anh Quýt; triết lý lâu dài của ảnh rất hợp ý em, còn có ăn nằm lâu dài được với ảnh ko thì em phải xem “thần thái” nữa.
Ps: Chưa kiếm dượd tấm nào ảnh ăn mì gói, lấy tạm tấm ảnh phông bạt nhất lên ngắm vậy!
View attachment 7189
Anh post ảnh lên anh em giữ bds DIG CEO lại thấy lo lo đấy anh :21:

Ơ không nhắc tên anh hai, anh dỗi à:10:
Anh vừa làm gì BVH đới. Hình như chưa đến vài chục k mà nhúng xuống, xong nuốt ngược lên đống hàng => thế là sẽ đi xa phải không anh
Thị trường như này thì biểu hiện như BVH là khỏe đó bác, cứ yên tâm cầm và đợi ổn định em nó sẽ lên tiếng thôi.

Còn dỗi thì m dỗi làm gì đâu, hàng cầm như BVH, NLG, FOX đều xanh khỏe kèm gần 15 điểm phái sinh làm vốn trong thị trường này là quá happy rồi bác ơi =))))) 1.png

View attachment 7189
Thôi, để chị ATC luôn 1k DIG mua bắt đáy nhá :21:

Anh post ảnh lên anh em giữ bds DIG CEO lại thấy lo lo đấy anh :21:
Thôi, để chị ATC luôn 1k DIG mua bắt đáy nhá :21:
Ơ ơ kìa,
Anh này đang đẹp trai lắm mà, sao lại phải lo với cả nhảy ạ? Giả sử, lá số ảnh là đúng đi (chưa tính giờ sinh), thì 07 năm nữa vẫn huy hoàng. Chỉ có mỗi một chỗ là cái Mũi ko to, ko sáng. Mà Mũi là Tài cung, không to không sáng thì cũng hơi áy náy tí thôi.
Em đang mò mẫm, chưa có hàng... anh chị đừng doạ em, có mỗi kèo kiếm tí cháo loãng sống qua ngày.

View attachment 7189
Em không biết ông này, và nhiều người; như thường nói tầng mây đó anh.
Anh xem tướng để theo doanh nghiệp thật á! Em cứ tưởng anh nửa đùa nửa thật cho vui diễn đàn.
Có thằng bạn, vài năm trước chê cái phần cằm anh Quýt không đẹp, nay quả ứng nghiệm (nếu bị tịch biên hết)
Em mơ hồ tin rằng tướng có thể biến đổi nên tốt (như các cụ nói)

Anh xem tướng để theo doanh nghiệp thật á! Em cứ tưởng anh nửa đùa nửa thật cho vui diễn đàn.
Có thằng bạn, vài năm trước chê cái phần cằm anh Quýt không đẹp, nay quả ứng nghiệm (nếu bị tịch biên hết)
Các cụ dạy "tâm sinh tướng" mà, nếu sống tốt tự khắc tướng mạo sẽ đẹp lên theo thời gian

Em thuộc trường phái mua vui và ba láp: trái thì chart, phải thì bctc, giữa thì nhang khói... Thầy chớ đọc cồm của em mà ảnh hưởng tâm trạng.
Thật thật giả giả, ai biết cái nào giả cái nào thật?

Back