Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Có ACE nào rành về tiểu sử của A7 ca ca không nhỉ? Em đọc trên mạng thấy viết: “ 2010 phá sản, A7 còn hơn 300 triệu tiền mặt kèm món nợ vài tỉ; nhưng đến giờ trong tay đã vài trăm tỉ nhờ buôn chứng, chưa kể đám đệ tử cũng nắm vài ngàn tỉ”.
=> Tính ra tỉ suất sinh lợi bình quân hàng năm thuộc mức siêu khủng. Trên phố zum ck online, trong giai đoạn ấy, chắc không ai bì kịp ??? May ra phố Coin thì có vài tay.
@TTN sao Chế chọn được vía hay thế nhỉ? Định giá theo RNAV của DIG và CEO khoảng nào là hợp lý ạ?

Mình nghĩ Vnindex về tầm 130x, quá lắm là 128x chứ sẽ không nhúng về 1k2 đâu. VN30 về tầm 135x, có thể nhúng xuống thêm 10 - 15đ về 1340, nhìn chung m view sẽ không tạo đáy thấp hơn đợt rồi. Sau đó thị trường cứ lình xình bò từ từ thôi.

View ngắn hạn thì có thể về đến target của m và bật lên trong tuần sau luôn.
Nghe mừng quá, ngỡ như sắp rước được cô nàng mơ ước keke. Lần này mà ẻm đi tàu lượn thì sẽ oánh xe trâu tới cướp ẻm về:1:
thế anh có định lướt không ạ? để em liệu:21:

Có ACE nào rành về tiểu sử của A7 ca ca không nhỉ? Em đọc trên mạng thấy viết: “ 2010 phá sản, A7 còn hơn 300 triệu tiền mặt kèm món nợ vài tỉ; nhưng đến giờ trong tay đã vài trăm tỉ nhờ buôn chứng, chưa kể đám đệ tử cũng nắm vài ngàn tỉ”.
=> Tính ra tỉ suất sinh lợi bình quân hàng năm thuộc mức siêu khủng. Trên phố zum ck online, trong giai đoạn ấy, chắc không ai bì kịp ??? May ra phố Coin thì có vài tay.
@TTN sao Chế chọn được vía hay thế nhỉ? Định giá theo RNAV của DIG và CEO khoảng nào là hợp lý ạ?
Chế hôm nay đi chơi rồi, chắc mai sẽ trả lời nhé :10:

Có gì hot không anh. Em chờ về 45 mà chưa có =))). Quảng Trị 1 thấy báo chưa thu xếp được vốn ?
Chờ vào Long Sơn mà giờ không được chỉ định thầu, phải đấu. Ăn thua không nhỉ ?
Mấy ông ấy toàn lãnh đạo đi nhậu với nhau rồi phiếm nhau, em vì mua ko ngâm cứu kỹ nên mua theo tí thôi.

Em thấy báo cáo tc của DIG ảo lòi. Triển khai dự án thì chậm. Nhìn cái tòa nhà trụ sở DIG thì cũ và xấu mù. A7 + đồng đội chém Q1 book DT 1000 tỉ mà có đúng quái đâu
. Nói chung e thấy A7 viết sách chém gió thì hay, mà đi chọn DIG thì e ko thấy giỏi. Trừ khi đó là lùa gà

"
[04/05/2022 11:01:06] Tran Thi Ngoc: Trên báo cáo thấy DIG chỉ có khoảng 1.000 ha gồm các dự án: Nam Vĩnh Yên, Vị Thanh, Long Tân, Bắc Vũng Tàu, Lam Hạ và Hồ Ba Hang là tính khả thi cao
[04/05/2022 11:01:18] Tran Thi Ngoc: còn lại đã có gì đâu em nhỉ
[04/05/2022 11:02:17] Tran Thi Ngoc: 1.000 ha này vào tay Vin cũng chỉ lãi sau thuế khoảng 60k tỷ
[04/05/2022 11:32:36] : Vâng vốn hoá có 3x k tỷ
[04/05/2022 11:33:05] Chưa kể các dự án đã xin có chủ trương của tỉnh rồi
[04/05/2022 11:35:57] Tran Thi Ngoc: Sợ bánh vẽ đó em. Ở giai đoạn sơ khai thì khó lắm, có khi hàng chục năm ko tiến triển gì hoặc bị thu hồi khi ko triển khai được. giá này chị nghĩ mua VHM hay hơn. DIG lái điên nhưng sau cú sập hơn 50% thì uy tín đội lại và tiền điên cũng giảm.
[04/05/2022 11:36:23] Vâng kỳ vọng thôi
[Mấy dự án ở Vũng Tàu đấu giá cũng về tay DIG
DIG đg bán buôn lại các dự án như đảo Dại Phước, hồ Ba Hang ở Hà Nam
Bán cái bọn đầu cơ cao và nghỉ dưỡng đi lấy tiền đền bù đất chị ạ

"
[04/05/2022 11:01:06] Tran Thi Ngoc: Trên báo cáo thấy DIG chỉ có khoảng 1.000 ha gồm các dự án: Nam Vĩnh Yên, Vị Thanh, Long Tân, Bắc Vũng Tàu, Lam Hạ và Hồ Ba Hang là tính khả thi cao
[04/05/2022 11:01:18] Tran Thi Ngoc: còn lại đã có gì đâu em nhỉ
[04/05/2022 11:02:17] Tran Thi Ngoc: 1.000 ha này vào tay Vin cũng chỉ lãi sau thuế khoảng 60k tỷ
[04/05/2022 11:32:36] : Vâng vốn hoá có 3x k tỷ
[04/05/2022 11:33:05] Chưa kể các dự án đã xin có chủ trương của tỉnh rồi
[04/05/2022 11:35:57] Tran Thi Ngoc: Sợ bánh vẽ đó em. Ở giai đoạn sơ khai thì khó lắm, có khi hàng chục năm ko tiến triển gì hoặc bị thu hồi khi ko triển khai được. giá này chị nghĩ mua VHM hay hơn. DIG lái điên nhưng sau cú sập hơn 50% thì uy tín đội lại và tiền điên cũng giảm.
[04/05/2022 11:36:23] Vâng kỳ vọng thôi
[Mấy dự án ở Vũng Tàu đấu giá cũng về tay DIG
DIG đg bán buôn lại các dự án như đảo Dại Phước, hồ Ba Hang ở Hà Nam
Bán cái bọn đầu cơ cao và nghỉ dưỡng đi lấy tiền đền bù đất chị ạ
Long Tân ổn ngon đó chị, giờ thoát mác NN rồi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back