Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vãi chế,
Bức ảnh lay động lòng người đến thế, vậy mà chế hỏi Vợ hay Bồ? Cái ấy nó quan tọng đến thế sao ạ? Nếu quan tọng, thì để em tìm hiểu thêm.
Thú thật là em nhìn ảnh, chỉ chú tâm vào khuôn mặt anh và cái chữ Viva trên bình nước uống.
=)) đang ăn cơm @Chán Ka làm em tý phọtt. vì đợt trc em cũng VIVA vs cái Mũ.
upload_2022-5-4_12-47-58.png upload_2022-5-4_12-48-43.png

=)) đang ăn cơm @Chán Ka làm em tý phọtt. vì đợt trc em cũng VIVA vs cái Mũ.
View attachment 7180 View attachment 7181
Sờ tai này là cụ Warren Buffet rất mê nha, lãnh đạo toàn dùng hàng bình dân, không xa hoa, không lãng phí. Ăn mỳ gói, uống viva, nay lại biết thêm vụ cái mũ “vô giá”...
Giàu nứt vách đổ tường như anh, mà làm được chuyện ấy trong công ty, hỏi trên sàn ck được mấy người? (Riêng con phantom rồng thiêng gì đó thì không tính, vì để đi tiếp khách kiếm deal xịn xò...)
Ps:
Anh ra đi, làm iem khó kiếm tiền quá. Mất bao công sức, thời gian, soi vía để học cách lướt trên đầu ngọn sóng cùng Anh... nay tiếc nuối. Hãy zả lại Anh cho iem.

Sờ tai này là cụ Warren Buffet rất mê nha, lãnh đạo toàn dùng hàng bình dân, không xa hoa, không lãng phí. Ăn mỳ gói, uống viva, nay lại biết thêm vụ cái mũ “vô giá”...
Giàu nứt vách đổ tường như anh, mà làm được chuyện ấy trong công ty, hỏi trên sàn ck được mấy người? (Riêng con phantom rồng thiêng gì đó thì không tính, vì để đi tiếp khách kiếm deal xịn xò...)
Ps:
Anh ra đi, làm iem khó kiếm tiền quá. Mất bao công sức, thời gian, soi vía để học cách lướt trên đầu ngọn sóng cùng Anh... nay tiếc nuối. Hãy zả lại Anh cho iem.
Nước đó dùng để pha cafe là chuẩn rồi còn gì nữa?????

Trần ròi :))
@chian còn ôm không anh?
Em đang tự kỉ đây anh. Đắng cay với nó cả thời niên thiếu, lúc ẻm dậy thì thành công thì ...có không giữ mất đừng nhìn:8cool_cry:
Các anh nói gì cũng phải, mà em không ngoan.
Anh Sút với anh Chim như anh em sinh đôi nhỉ! Song kiếm hợp bích
Anh Mó đánh DGC nét như Sony.
Hàng các anh chạy như xe F1
Em chỉ dám bắt mỗi tí hàng quốc dân, lúc đó còn mừng mong TT rơi típ.

Last edited:
Nước đó dùng để pha cafe là chuẩn rồi còn gì nữa?????
Dạ Chế, đúng chuẩn mỗi tội thiếu thần thái thôi ạ. Dẫu sao, em vẫn thích sò tai soang choảnh của Tân Hoàng Minh hơn, hoặc chí ít cũng như anh Thái Công vậy.
Người giàu thật sự, nó phải toát ra được hào quang xung wanh mình. Ví dụ ăn mì gói :D
3023773E-DB87-46E6-A502-E840AB5EBA6F.jpeg 00B27AE4-CBF5-494F-A773-21EAF8EA9321.jpeg

Back