Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Thị trường như này thì biểu hiện như BVH là khỏe đó bác, cứ yên tâm cầm và đợi ổn định em nó sẽ lên tiếng thôi.

Còn dỗi thì m dỗi làm gì đâu, hàng cầm như BVH, NLG, FOX đều xanh khỏe kèm gần 15 điểm phái sinh làm vốn trong thị trường này là quá happy rồi bác ơi =))))) View attachment 7191
Ý là anh dỗi, đánh BVH nhúng phát cho "biết tay" đóa:10:
Đợt rùi em sợ bán sạch, sau bắt một tí HPG vì đỡ sợ nhất, vẫn vô duyên BVH.
Tội vậy. Tự nhiên liên tưởng ông hành khất thời 5.0 ở bến tàu " lạy ông đi qua lạy bà đi lại, cho con xin BA CHỮ CÁI" :24::24::24:=>cái này thì phải nhờ @Chán tiên sinh hoặc anh @hipp tìm cho cái ảnh

Ý là anh dỗi, đánh BVH nhúng phát cho "biết tay" đóa:10:
Đợt rùi em sợ bán sạch, sau bắt một tí HPG vì đỡ sợ nhất, vẫn vô duyên BVH.
Tội vậy. Tự nhiên liên tưởng ông hành khất thời 5.0 ở bến tàu " lạy ông đi qua lạy bà đi lại, cho con xin BA CHỮ CÁI" :24::24::24:=>cái này thì phải nhờ @Chán tiên sinh hoặc anh @hipp tìm cho cái ảnh

DIG đóng cửa thấp nhất phiên nên dù bắt trúng đáy cũng chỉ lãi được 8.4 triệu thôi.
Dù sao cũng cảm ơn 500 anh em lái đã rất nỗ lực kéo giá :21:
“Hãy mua cổ phiếu ở những công ty có CEO là người giàu sụ, vẻ ngoài của người ấy có thể khiến bạn đặt niềm tin. Chỉ bán nếu bạn nhận ra vẻ ngoài của họ đang tàn phai. Đừng hoảng sợ khi thị trường chao đảo. Điều này sẽ giúp ích bạn trong trò chơi lướt sóng.”
Copyright @Elon Nản

“Hãy mua cổ phiếu ở những công ty có CEO là người giàu sụ, vẻ ngoài của người ấy có thể khiến bạn đặt niềm tin. Chỉ bán nếu bạn nhận ra vẻ ngoài của họ đang tàn phai. Đừng hoảng sợ khi thị trường chao đảo. Điều này sẽ giúp ích bạn trong trò chơi lướt sóng.”
Copyright @Elon Nản

Đẹp anh nhỉ.... Châu Âu xăng đang đắt [emoji12]

Sent from my iPhone using Tapatalk

Fed quyết định tăng lãi suất ở mức lớn nhất trong hơn 20 năm
Sau quyết định mới đưa ra, lãi suất liên bang tại Mỹ sẽ ở phạm vi 0,75%-1%. Theo dữ liệu của CME Group, thị trường dự đoán lãi suất sẽ tăng lên mức 2,75%-3% vào cuối năm nay.
.......
NHư vậy là cụ phét thành công bước đầu là dọa lên 75 nhưng fix 50. mặc dù vậy ls lb là 1% > ls bank sẽ là 2-3% > ls hải ngoại có thể 4%, với các loại tiền của nền kinh tế tăng trưởng sẽ phải là 6%
Vậy sao DJ30 lại tăng điểm 800 (2.4%-33300-34100), thì dễ hiểu thôi để giết bầy gấu , với lại điểm thì nhiều nhưng % thì quá ít chỉ là wave mà thôi. Tóm con gián lại là nguy cơ hố tử thần đang vẫy gọi

View TT về khoảng đâu bác. 1200 ko ạ?
Mình nghĩ Vnindex về tầm 130x, quá lắm là 128x chứ sẽ không nhúng về 1k2 đâu. VN30 về tầm 135x, có thể nhúng xuống thêm 10 - 15đ về 1340, nhìn chung m view sẽ không tạo đáy thấp hơn đợt rồi. Sau đó thị trường cứ lình xình bò từ từ thôi.

View ngắn hạn thì có thể về đến target của m và bật lên trong tuần sau luôn.

Back