Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ra tin lỗ thì giảm, nay lại tưởng lãi cũng giảm nốt thì con xe điện có mà bán cho chó.
Nhưng chơi bẩn móc lên 30s cuối cùng, như hôm phái sinh úp bô cũng 30s cuối, thì ai mà mua bán gì được.
Lom da lom dom vụng vụng trộm trộm! Thôi giả lại huy hiệu Forbes cho người ta đi ông ơi :33:
Tiền đâu đi chơi lễ bây giờ? Thôi em ở nhà ngắm...mưa vậy :17:

Ra tin lỗ thì giảm, nay lại tưởng lãi cũng giảm nốt thì con xe điện có mà bán cho chó.
Nhưng chơi bẩn móc lên 30s cuối cùng, như hôm phái sinh úp bô cũng 30s cuối, thì ai mà mua bán gì được.
Lom da lom dom vụng vụng trộm trộm! Thôi giả lại huy hiệu Forbes cho người ta đi ông ơi :33:
Tiền đâu đi chơi lễ bây giờ? Thôi em ở nhà ngắm...mưa vậy :17:
Bù trừ anh ạ, có ông lồi mồm thì ko lên tiếng đâu. Hay đợt này tranh thủ chỉnh răng đổi vận :106:

Bù trừ anh ạ, có ông lồi mồm thì ko lên tiếng đâu. Hay đợt này tranh thủ chỉnh răng đổi vận :106:
Em định chốt một ít ở 80 ăn ngay T0 nên mới cay cú chứ :19:
Thôi đành sống chậm lại vậy, khả năng còn tăng nữa vì thấy phân kỳ tá lả RSI, MACD cả rồi. Nhưng lại phải chịu nó hành hạ tiếp.
Răng chưa đầy 1 tháng nên chưa được cắm cái mới, phải có thời gian chứ có phải đinh đâu mà thích là đóng luôn :1cool_byebye:

Back