Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

đọc nhanh thế nào thành bà con vào nhanh tiền số :2cool_after_boom:
---
vgc dạo ni hót thế, xưa e tham gia tý đợt chuyển sàn, sau thấy a mượt dzô hãi quá ko theo dõi nữa :2cool_sad:
Có nói VGC KBC IDC mà anh, nhưng kẹp 2 con dở hơi đánh rơi cơ hội. Coi như là bài học mất chi phí 2 đầu.

Ủa, hôm qua đọc cồm tưởng là thầy Rái đã bán Sen rồi? Nay cover à, sao sớm vậy?
Có tiền, hay là đổi món đi, qua Bđs KCN phiêu lưu tí... Thép lỗ hoài, vừa đói vừa buồn.
BOD của em chắc bị sai rồi, Mộc nhưng cứ bị Thổ nó bào anh ạ :2cool_beated:
Chả hiểu sao lại hợp với Kim (Sen, Bíp), thôi thì...tiếp tục quay tay chờ vận may :3cool_adore:

đọc nhanh thế nào thành bà con vào nhanh tiền số :2cool_after_boom:
---
vgc dạo ni hót thế, xưa e tham gia tý đợt chuyển sàn, sau thấy a mượt dzô hãi quá ko theo dõi nữa :2cool_sad:
Me too, cũng ngại anh Mượt nên bị chậm... nhưng mà giờ cổ ko lái thì mãi sideway hoặc cắm. Ngoài ra, chart nó tạo form thế kia, cũng khó thua... Giáo chủ thẩm định lại cái chart xem sao?

BOD của em chắc bị sai rồi, Mộc nhưng cứ bị Thổ nó bào anh ạ :2cool_beated:
Chả hiểu sao lại hợp với Kim (Sen, Bíp), thôi thì...tiếp tục quay tay chờ vận may :3cool_adore:
Đọc lại cồm của Thầy Sky phía trước nhé, khi ta ko được ăn là ta đã sai... TT cho ăn cá kho, mà ta cứ mãi đợi món Gà luộc... thì ta mãi đói.
Anyway, chúc ông bạn thuận gió xuôi buồm!

BO thành công mốc đầu tiên chỉ là 68.38 thôi :)))
Uki, để em note lại và học hỏi góc nhìn. Lâu ngày ko nhòm chart để oánh, nên chắc em nhìn chưa đúng. Tạ Thầy Mó cho tham khảo góc nhìn nha.

Me too, cũng ngại anh Mượt nên bị chậm... nhưng mà giờ cổ ko lái thì mãi sideway hoặc cắm. Ngoài ra, chart nó tạo form thế kia, cũng khó thua... Giáo chủ thẩm định lại cái chart xem sao?
trượt tới giá này rồi thì e ko có can đảm mua đuổi a ôi
vgc 25k vốn hóa > gex thì kì kì? vgc wa cao hay gex wa thấp :115:

Vừa rồi ăn dc tí thép nhưng em có nói vs sếp em là cho làm lại sẽ ko mua. Thắng hay thua gì thì cũng phải rút bài học chứ ko ăn nhờ may mắn như vậy nữa.
Vậy nếu không ngại, anh có thể chim xẻ bài học không?
Cá nhân em thì vẫn ngu ngơ như cũ, mua khi giá giá giảm mạnh, hạ giá vốn chờ bình mình.
Tất nhiên, đó là dựa trên những CP mình hiểu chút chút.
P/S : Tạm biệt Bíp.

trượt tới giá này rồi thì e ko có can đảm mua đuổi a ôi
vgc 25k vốn hóa > gex thì kì kì? vgc wa cao hay gex wa thấp :115:
Đâu có xem FA gì nữa Giáo Chủ ơi, cứ đàn ông và màu tím thôi. Soi FA kỹ lắm, phân bổ vô 2 anh tỉ, mốc mỏ hoài hoài... Giờ phải cứu đói cái đã.
À, nếu Giáo Chủ chưa thấy đói, thì cứ Bạch Thủ thôi. Để mình đi trước dò đường xem sao?

Back