Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ra vậy, em thì khác, dùng tả pí lù các kiểu.
Mục tiêu ngắn trước mắt (1) là bắt cá hồi, với 20% đã done.
Còn bây giờ, điểm (2) ăn đậu phộng chờ break.
Banker em nghĩ đã xong nhiệm vụ (bật sâu hồi nhanh, giờ loanh quanh)
Cứ bí ý tưởng như hiện giờ, thì chủ lực sắp tới em gửi hết chỗ anh Vũ.
Anyway, many thanks anh./.
Anh dùng mọi cách hoặc cách nào cũng dc, để hiểu tt, còn để người khác hay tt hiểu anh là điều ko thể.
May chưa nhận kèo của ông @Chán chứ tt mà như mấy tháng nay ko có phiên nào -70 nhưng ngày nào cũng réo chắc nhũn não :21::21::21::2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick:

Hdc nghe đồn là đệ A7 lái, mà mình có L14 rồi nên ko dzô thêm. VCI và CTD ko biết ai Lái, uy tín hay Fan hâm mộ có ổn ko? Chọn Lái trước, rồi ngắm Chart sau Giáo chủ ơi. Thời nó thế nên đành phải thế...hic
Trần đời a cho tiền còn chê thì e chịu, nhỡ sau này A7 ông ấy đúng thì ae lại ngại =))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Anh dùng mọi cách hoặc cách nào cũng dc, để hiểu tt, còn để người khác hay tt hiểu anh là điều ko thể.
May chưa nhận kèo của ông @Chán chứ tt mà như mấy tháng nay ko có phiên nào -70 nhưng ngày nào cũng réo chắc nhũn não :21::21::21::2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick:
Nếu trước đây, Chị Đại hoặc Thầy Sky nhận uỷ thác kèm tí bảo kê, thì giờ này mình đâu phải đu đưa cùng đội Lái và ngồi hóng FED họp bàn. Thôi, cái gì thuộc về quá khứ, tạm cho qua, tương lai sẽ thế nào mới cần tính toán kỹ. :21:

Back