Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

BO thành công, ngày điều chỉnh em vào đẩy xe bò nhé :)))
Em chưa hiểu ý Thầy lắm? Ngày điều chỉnh là sao nhỉ? Em tưởng là hôm nay nó phá đỉnh để bay lên tiếp... Em nhìn chart daily sai à?
Chart: Test thành công cái đỉnh 55k, tích luỹ vài ngày rồi phi tiếp. Sai chỗ nào ta?

Em chưa hiểu ý Thầy lắm? Ngày điều chỉnh là sao nhỉ? Em tưởng là hôm nay nó phá đỉnh để bay lên tiếp... Em nhìn chart daily sai à?
Anh đẩy tạ vượt ngưỡng cũng phải ngơi tay mà lấy sức đẩy tiếp chứ :)))
Đây là lúc nào? có phải lúc tiền đang dồi dào không?

Anh đẩy tạ vượt ngưỡng cũng phải ngơi tay mà lấy sức đẩy tiếp chứ :)))
Đây là lúc nào? có phải lúc tiền đang dồi dào không?
Em edit lại rồi Thầy, có bình chart đính kèm luôn ấy. Ý là nó đã break rồi, sau đó test lại thành công, giờ phi tiếp. Mai là xong FED nữa, các anh Lái chọn timing để đánh lên hay vậy mà? Lẽ nào lại dụ dỗ em?
Ps: dưới 55k thì em nhìn sai, em cut loss.

Chart: Test thành công cái đỉnh 55k, tích luỹ vài ngày rồi phi tiếp. Sai chỗ nào ta?
View attachment 7481
Nhìn tranh Thầy biết ta khác nhau ở... góc nhìn :)))
Đường xanh thì giống quá rồi :)))

đọc cmt a mới ghé wa vst xem thì thấy cả list vầy, tức dca mãi mãi :2cool_after_boom:
Mới chiết khấu 50% = DCA 5 lần thôi Giáo chủ :3cool_adore:
Xíu nữa Rái lại cưa chân bàn, ai can me hok? :2cool_sexy_girl:

Mới chiết khấu 50% = DCA 5 lần thôi Giáo chủ :3cool_adore:
Xíu nữa Rái lại cưa chân bàn :2cool_sexy_girl:
Ủa, hôm qua đọc cồm tưởng là thầy Rái đã bán Sen rồi? Nay cover à, sao sớm vậy?
Có tiền, hay là đổi món đi, qua Bđs KCN phiêu lưu tí... Thép lỗ hoài, vừa đói vừa buồn.

Back