Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

e ko có xìu a ơi. nhưng thấy mọi người quá đặt nặng vấn đề nên ko thích nói đến. Việc mỗi người mỗi làm. biết cu em bắt đầu tư 2015 với 300tr và giờ nav gần ngàn tỷ, tất nhiên cả đánh ủy thác nhưng tỷ suất duy trì liên tục 2015 đến h chưa năm nào dưới 100%
CÔng nhận giỏi thiệt , chứ em cầm có vài đồng còn run nữa =)) ko dám cầm tiền của ai đánh cả, đến margin còn chưa sài bao giờ :109:

Trở thành giới siêu giàu thì em ko rõ, chứ giới giàu giàu thì cũng thường thôi, ko ghê gớm và phức tạp như ACE tưởng tượng ra. Vấn đề chính nằm ở Mindset và Hên/Xui. Chứ muốn là thì ko có lí do, mà đã viện lí do tức là ko muốn làm. Ko làm thì xác định ko gia nhập clb giàu giàu...
Đấy, nó đơn giản vậy, mà em mãi chưa thay đổi Mindset được... toàn đi phục vụ giới giàu giàu... kkk
Khi có nhiều tiền, anh bet kèo cũng dễ lắm =)), mấy thằng bạn em bên coin nó bet kèo sổ xố sh it coin cũng 100k 1 lần cơ mà =)) x10 cái cũng lên cả mớ, mà nó rải 5-10 kèo như thế :)) trúng 1 kèo là gỡ hết.

Ăn no đọc báo, càng đọc càng ko hiểu gì về trend hiện tại. BSI lỗ lòi thì tím? Tím mạnh mẽ luôn ấy. HPG lãi 4k tỏi, gọi là tốt trên nền tảng thê thảm của DN cùng ngành, sao cứ đâm đầu...đỏ choé?
Trend lỗ lòi à, trend của tia sáng cuối đường hầm sao...
https://vietstock.vn/2022/07/quy-2-...ty-dong-tu-doanh-lo-54-ty-dong-737-984723.htm

Đói như một con c.hó... sói. Mồi của tui ở đâu? :2:
Cái sai của anh là luôn bắt tt nghĩ theo ý của mình đó, tt cho cơ hội thì mới có ăn, vào ban đầu thì gọi là đầu tư, vào sau ra nhanh thì gọi là đầu cơ, nhưng vào sai ý tt thì chỉ có ăn cám.
Như đầu tư bds vậy thôi, mình ko phải là người tạo ra sóng nhưng có thể nhận biết và phân tích dc.

View attachment 7477
Năm 2020 -2021 nhóm xuất khẩu thép: NKG HSG hưởng lợi từ tiêu thụ của mỹ và EU; năm nay dự là lại ảnh hưởng tiêu cực
nhất là anh Kim có hàng tồn kho giá cao kỷ lục kia :21:
đọc cmt a mới ghé wa vst xem thì thấy cả list vầy, tức dca mãi mãi :2cool_after_boom:

Cái sai của anh là luôn bắt tt nghĩ theo ý của mình đó, tt cho cơ hội thì mới có ăn, vào ban đầu thì gọi là đầu tư, vào sau ra nhanh thì gọi là đầu cơ, nhưng vào sai ý tt thì chỉ có ăn cám.
Như đầu tư bds vậy thôi, mình ko phải là người tạo ra sóng nhưng có thể nhận biết và phân tích dc.
Đồng ý, đã thấy sai lầm và nhận ra sai lầm... Tạ Thầy Sky.

Khi có nhiều tiền, anh bet kèo cũng dễ lắm =)), mấy thằng bạn em bên coin nó bet kèo sổ xố sh it coin cũng 100k 1 lần cơ mà =)) x10 cái cũng lên cả mớ, mà nó rải 5-10 kèo như thế :)) trúng 1 kèo là gỡ hết.
Đn rải rồi sp, mà rải mỗi chỗ vài trăm đô thôi. Chưa trúng con lô con đề nào cả. :((
Bên chứng có con nào thơm ko sp? Đn dùng mẹc gin lướt sóng gỡ đói cái, hoặc kèo ngon quá thì tạm cut con HPG lấy vốn cứu đói.

Ăn no đọc báo, càng đọc càng ko hiểu gì về trend hiện tại. BSI lỗ lòi thì tím? Tím mạnh mẽ luôn ấy. HPG lãi 4k tỏi, gọi là tốt trên nền tảng thê thảm của DN cùng ngành, sao cứ đâm đầu...đỏ choé?
Trend lỗ lòi à, trend của tia sáng cuối đường hầm sao...
https://vietstock.vn/2022/07/quy-2-...ty-dong-tu-doanh-lo-54-ty-dong-737-984723.htm

Đói như một con c.hó... sói. Mồi của tui ở đâu? :2:
VGC vừa lãi, vừa triển vọng cũng tím kìa :))

Back