Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Thời buổi mạng XH phát triển, bùng nổ lượng TT tới mọi người trong 1 ngày tạo nên thói quen xấu là ít đọc kỹ và tìm hiểu, xác thực thông tin :21:
Cũng giống như CK thôi a, TT xuống vẫn có 1 vài nơi tăng giá đặc thù, đừng lấy 1 vài ví dụ bảo TT uptrend thôi. :24::24:
như vụ Bình Phước bán đất cao su giờ dân ôm tiền vay đang ngồi trên đống lửa :24: Sốt nóng gì chưa được 3 tuần

Thời buổi mạng XH phát triển, bùng nổ lượng TT tới mọi người trong 1 ngày tạo nên thói quen xấu là ít đọc kỹ và tìm hiểu, xác thực thông tin :21:
Em bổ sung thêm, là vì thằng bên cạnh nó cứ khoe sự sang giàu, mà chẳng cần học hỏi gì nhiều. Cứ chọn đúng Thầy, là Mệnh Nghoèo sẽ tự nhiên thay đổi...:21:

Cũng giống như CK thôi a, TT xuống vẫn có 1 vài nơi tăng giá đặc thù, đừng lấy 1 vài ví dụ bảo TT uptrend thôi. :24::24:
như vụ Bình Phước bán đất cao su giờ dân ôm tiền vay đang ngồi trên đống lửa :24: Sốt nóng gì chưa được 3 tuần
Nhưng lấy tiêu chí nào để chọn được cái dòng đi ngược thị trường? Ai thấy được mới làm giàu được. Cái này, em đang dõi theo Thầy Mó xoay trend chọn cổ. Chưa theo kịp bóng hình Thầy Mó. Too fast to phờ lâu...:20:

Nhưng lấy tiêu chí nào để chọn được cái dòng đi ngược thị trường? Ai thấy được mới làm giàu được. Cái này, em đang dõi theo Thầy Mó xoay trend chọn cổ. Chưa theo kịp bóng hình Thầy Mó. Too fast to phờ lâu...:20:
TT xuống hầu như CP đều khó đi ngược a, chỉ có những cổ giảm ít hơn và khi TT cân bằng nó vượt đỉnh thôi a :113:

Ối giời, thầy bắt bóng cái sự may mắn thì không khả thi rồi :))))

TT xuống hầu như CP đều khó đi ngược a, chỉ có những cổ giảm ít hơn và khi TT cân bằng nó vượt đỉnh thôi a :113:
Cá nhân em ngó thì dường như có 1 dạng cổ phiếu chấp TT, đó là dạng lỗ lòi mấy năm trước, nay chuyển sang có lời vài quý. Vd: HAG lợn chuối, VNS tài xế quay đầu... vì Grab charge phí nắng nóng.
Mới ngó thôi, ko dám động vào vì ko biết liệu nó có lừa mình để úp sọt? kkk

Chung cư tăng cũng có lý của nó mà.
Giá đất tăng, giá vật liệu xd tăng mà chung cư cũ đứng giá nhiều năm nay rồi.

Cá nhân em ngó thì dường như có 1 dạng cổ phiếu chấp TT, đó là dạng lỗ lòi mấy năm trước, nay chuyển sang có lời vài quý. Vd: HAG lợn chuối, VNS tài xế quay đầu... vì Grab charge phí nắng nóng.
Mới ngó thôi, ko dám động vào vì ko biết liệu nó có lừa mình để úp sọt? kkk
Đồng ý ạ nhưng ví dụ như VNS ko đủ cơ sở bet vì cơ sở cần phải có là 1 cú xoay chuyển nội tại doanh nghiệp đủ lớn kiểu như thay đổi 1 PP kinh doanh hoặc tìm ra công thức, dây chuyền sản phẩm.....
ĐỐi với VNS hiện tại chỉ vì grab charge phí nắng nóng thì ko đủ

Đồng ý ạ nhưng ví dụ như VNS ko đủ cơ sở bet vì cơ sở cần phải có là 1 cú xoay chuyển nội tại doanh nghiệp đủ lớn kiểu như thay đổi 1 PP kinh doanh hoặc tìm ra công thức, dây chuyền sản phẩm.....
Đúng dzồi Thầy, cái gì sẽ giúp nó thoát được cái bẫy Cạnh Tranh Bằng Giá Cả? Mới lãi 2 quý mà đánh cổ bay như chim... ghê răng quá cơ! Nhưng bụng thì đói...cũng bị màu tím nó dụ dỗ...hic

Đúng dzồi Thầy, cái gì sẽ giúp nó thoát được cái bẫy Cạnh Tranh Bằng Giá Cả? Mới lãi 2 quý mà đánh cổ bay như chim... ghê răng quá cơ! Nhưng bụng thì đói...cũng bị màu tím nó dụ dỗ...hic

82825da0-a6ba-46e4-8544-727178092035-jpeg.7473

Vì ai cũng phải yêu màu tím thôi à :24:

Vns thay đổi cách chia thu nhập cho tài xế nữa anh. Việc blđ loai hoay mấy năm gần đây là điểm trừ lớn anh nhỉ

Chung cư tăng cũng có lý của nó mà.
Giá đất tăng, giá vật liệu xd tăng mà chung cư cũ đứng giá nhiều năm nay rồi.
Em thấy mỗi năm giá đăng bán tăng cỡ 7-10% đó chứ. Có vị trí đẹp như Cầu Giấy còn tăng hơn.
Nhưng mà chung cư cũ > 10 năm thì sao nhỉ, mấy ai muốn mua lại đâu

Vns thay đổi cách chia thu nhập cho tài xế nữa anh. Việc blđ loai hoay mấy năm gần đây là điểm trừ lớn anh nhỉ
E sử dụng dịch vụ VNS thường xuyên nhưng chưa thấy có sự tiến bộ gì có thể thay đổi được
với việc tỷ lệ sở hữu ô tô đang tăng như hiện nay, taxi em e chỉ là sự bulltrap

E sử dụng dịch vụ VNS thường xuyên nhưng chưa thấy có sự tiến bộ gì có thể thay đổi được
với việc tỷ lệ sở hữu ô tô đang tăng như hiện nay, taxi em e chỉ là sự bulltrap
Nghe mấy Phố khác nó đồn, đánh cho tương lai, đánh vì cái chính sách cấm xe máy vào nội đô... Dù mấy cái Phố đó đánh T+, nhưng tầm nhìn của họ cũng có lí chứ nhỉ Thầy?

:20::20::20:
Ngành dịch vụ Hàng Không thì ổn áp ko anh? Thấy sân bay toàn cầu Kẹt Khách, ko chỉ riêng VN ta?
Về mặt logic và lý thuyết thì chắc chắn tụi này có lợi và sẽ phục hồi mạnh. Mỗi tội CK nhiều khi nó ko như lý thuyết vì còn phụ thuộc vào đội lái và chủ DN muốn dư lào, giá đã phản ánh hết chưa :21:

Back