Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Ăn cua tiếp hả chị :10:

Mình vẫn còn hơn 400 triệu mà TK tăng chậm quá nên chả có hứng thú mua bán gì cả.

Chị đoán đội kia buông DCL là vì DCL không hội tụ đủ lực để đánh lên như ROS, FLC.
Nhưng mà FIT nó sẽ múc thêm... trừ khi nó tham, muốn múc giá rẻ, đánh vỡ 23 thì thôi ạ... chả biết đường nào mà lần. :21:
Chị vào Banh càng với em, sau nhiều lần chê bai bọn nó... mà nó vẫn không chịu chết... thì mình cũng hiểu là mình sai. Mà sai là sửa chị nhoé, trong 3 con ACB, VCB, CTG thì Quẻ gieo cho CTG đẹp nhất... nên cứ follow thằng đẹp (mặc dầu thực tế, VCB mới là NH số 1)... sai đừng mắng em... :19:

Nhưng mà FIT nó sẽ múc thêm... trừ khi nó tham, muốn múc giá rẻ, đánh vỡ 23 thì thôi ạ... chả biết đường nào mà lần. :21:
Chị vào Banh càng với em, sau nhiều lần chê bai bọn nó... mà nó vẫn không chịu chết... thì mình cũng hiểu là mình sai. Mà sai là sửa chị nhoé, trong 3 con ACB, VCB, CTG thì Quẻ gieo cho CTG đẹp nhất... nên cứ follow thằng đẹp (mặc dầu thực tế, VCB mới là NH số 1)... sai đừng mắng em... :19:
Không vào CTG vì đang có 50.000 SHB rồi. Mà hiện không có thông tin gì bất lợi với nó nên cố theo xem sao.

Không vào CTG vì đang có 50.000 SHB rồi. Mà hiện không có thông tin gì bất lợi với nó nên cố theo xem sao.
SHB đầu tư 05 năm, bao lãi chị ạ... có điều không biết lãi bao nhiêu thôi!
Em đang rủ rê đánh nhanh thắng nhanh mà, T3 đến T10 thôi. Lấy tiền xoay vòng vòng... hihi

• Like
Reactions: TTN
Chị vào Banh càng với em, sau nhiều lần chê bai bọn nó... mà nó vẫn không chịu chết... thì mình cũng hiểu là mình sai. Mà sai là sửa chị nhoé, trong 3 con ACB, VCB, CTG thì Quẻ gieo cho CTG đẹp nhất... nên cứ follow thằng đẹp (mặc dầu thực tế, VCB mới là NH số 1)... sai đừng mắng em...

Kỷ sửu ấp chứng cho cả âm binh âm tướng đi cùng thế này. Chẳng trách maket thua... hi.hi

@NgocMinh
Thiền sư ơi, tại thiền sư chưa quan sát em nhiều đấy thôi. Món Quẻ này em đã đốt sách lâu rồi, lý do không hiểu được ứng kỳ pháp... Sau đó, em tự chế ra món Quẻ bám đuôi, thấy cũng hay hay... Chứ không liên quan gì đến ÂM TƯỚNG ÂM BINH đâu ạ... đừng gọi mấy ảnh ra, em sợ MA lắm!

@NgocMinh
Thiền sư ơi, tại thiền sư chưa quan sát em nhiều đấy thôi. Món Quẻ này em đã đốt sách lâu rồi, lý do không hiểu được ứng kỳ pháp... Sau đó, em tự chế ra món Quẻ bám đuôi, thấy cũng hay hay... Chứ không liên quan gì đến ÂM TƯỚNG ÂM BINH đâu ạ... đừng gọi mấy ảnh ra, em sợ MA lắm!
Chúc mừng em đã tìm ra con đường đúng.
Nếu bằng sự tử tế mà không cảm động được trời đất thì những mưu mô kia chỉ tổ rước họa vào thân thôi.

Nếu bằng sự tử tế mà không cảm động được trời đất thì những mưu mô kia chỉ tổ rước họa vào thân thôi.
Kỷ sửu có người chị tuyệt vời...hoa đâu? Hoa đâu... hiiiii

:102:
Chời ơi... chị có biết con đường em chọn đâu mà...
Em chọn theo anh Táo cơ, đấy là con đường em theo... nhưng mà theo rồi thì không được phép chém ró.
Chém ró mấy cái món Quẻ bám đuôi hay hơn!
Chị làm em buồn 1 giây, vì chả hiểu gì em về vụ chém ró, người hiểu nhất thì mắc võng trên cây dừa... em thấy cô đơn và lạnh lẽo... :109:

Status
Not open for further replies.
Back