Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
oạch, lạ nhỉ
mât bao lâu em nó mới vượt qua cái xà 13,5 cứng ngắc có vol kèm .
Lúc mua là em kỳ vọng phải tầm 20 nên nó lên 13 không bán. Lúc nó quay lại 10.x cũng không dám mua vì không hiểu sao lại thế. Giờ thì chỉ ngồi giữ mấy lô cũ thôi ạ.

vượt 13.5 mà hổng nhồi nà xaooo.
Gần như chưa bao giờ dám mua nhồi.
Tuấn Minh ngó chị con SHB, Sao chị cảm giác con này phải chứa đựng 1 âm mưu lớn.
Muốn gia tăng số lượng quá mà cũng không hiểu sao thị trường lại ghẻ lạnh nó thế.

Nghe lời chị em nhồi từ 13.8 :))) tự thấy cần mua quà 8/3 cho chị rồi chị ạ :)))

ok anh, gì chứ quất em ko ngại :))), mỗi tội ko mạnh đc lắm thôi
tks u
chị thích quà tinh thần, e chịu khó làm bài tập tìm kiếm hàng mới rồi mang lên đây chị làm water testing cho :113::113:

Gần như chưa bao giờ dám mua nhồi.
Tuấn Minh ngó chị con SHB, Sao chị cảm giác con này phải chứa đựng 1 âm mưu lớn.
Muốn gia tăng số lượng quá mà cũng không hiểu sao thị trường lại ghẻ lạnh nó thế.
Vùng 5.5-6 cứng phết chị ợ, phải tiền mạnh vào kéo bung chứ giờ tiền chưa si nhê gì cả.
Đang được đỡ vùng 5 gãy thì nghỉ thôi .

Em nhắc lại rồi hết quà 8/3:
Tổng quan TT hiện tại không phải là thị trường mạnh, hay dòng tiền quá lớn. Nên khi 1 mã tăng sẽ không mạnh, vừa đi nhịp ngắn lại đứng đ.c. rồi lại đi. Nên đây lại là lợi thế cho nhà đầu tư cá nhân. Đủ thời gian quan sát, đủ thời gian tham gia. Nên không cần nóng vội làm gì. Chọn lựa thật kỹ. Quan sát thật sâu...hi
Xin hết, nghỉ ạ.

Status
Not open for further replies.
Back