Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
chạm line dưới của kênh xu hướng tăng, mong manh thật, nhưng mà cái j cũng có risk (tự động viên), còn lọt qua thì thôi nhận sai cắt lỗ ạ :D
yeap,
chắc em biết điều gì khác liên quan đến giao dịch cp này ngoài TA + chart thuần túy.

Chỉ có những nước nào phụ nữ còn chịu nhiều thiệt thòi mới phải tổ chức ngày 8/3 ?
http://giadinh.vnexpress.net/tin-tuc/to-am/vi-sao-dan-ong-tay-khong-tang-qua-8-3-3548832.html
Việt Nam là một trong số rất ít các quốc gia tổ chức mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 trong khi phụ nữ Việt phần lớn bị đối xử bất bình đẳng so với nam giới. Phải chăng nó như là một phần thưởng mỗi năm chỉ có một lần cho chị em được 'mở mày mở mặt' để rồi ngày hôm sau và bao nhiêu ngày khác lại quay về với cái 'máng lợn' vừa đi làm vừa chăm con vừa lo toan tất tật việc nhà ?

VNB có gì hay vậy Cào? :1:
Dạ em cũng không biết cái gì hay đâu ạ, em thấy 2 con kia chạy đẹp và bền, nên đoán thế nào tiền cũng sẽ chảy sang con còn lại thôi anh. Em cho vào WL để ngắm dần là vừa. Thks anh! :1:

Chỉ có những nước nào phụ nữ còn chịu nhiều thiệt thòi mới phải tổ chức ngày 8/3 ?
http://giadinh.vnexpress.net/tin-tuc/to-am/vi-sao-dan-ong-tay-khong-tang-qua-8-3-3548832.html
Việt Nam là một trong số rất ít các quốc gia tổ chức mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 trong khi phụ nữ Việt phần lớn bị đối xử bất bình đẳng so với nam giới. Phải chăng nó như là một phần thưởng mỗi năm chỉ có một lần cho chị em được 'mở mày mở mặt' để rồi ngày hôm sau và bao nhiêu ngày khác lại quay về với cái 'máng lợn' vừa đi làm vừa chăm con vừa lo toan tất tật việc nhà ?
Thử không tổ chức 08/03 xem. Giới trí thức Việt nam, chính là đội ngũ giáo viên sẽ phản đối kịch liệt ngay :1:

Đại cao thủ đánh đâu trúng đấy mà còn bảo khó tìm hàng thì bà con biết phải làm gì rồi đấy :)
Em thì vừa ra một nửa HNG, cầm nhiều Cò đất và đang canh me anh Long Lợn...
Đánh như này tiền để đâu cho hết cụ ơi?

Đại cao thủ đánh đâu trúng đấy mà còn bảo khó tìm hàng thì bà con biết phải làm gì rồi đấy :)
Em thì vừa ra một nửa HNG, cầm nhiều Cò đất và đang canh me anh Long Lợn...

cò đất là DXG à anh?

@TTN
Sang ca phủ phàng thật, 500 cổ của em kỳ này lên dĩa rồi... can tội cãi Qủe với trừ tà... Cầu mong đừng gãy... em sợ lắm rồi, lần sau không dám vuốt râu hùm nữa!
Chị đã bảo là đội lái chuyển sang FLC rồi mà.

Chị đã bảo là đội lái chuyển sang FLC rồi mà.
dạ, chính vì em tin thế... nên mới Hold chứ.
Này chị nghĩ thử xem, nó bán hết hàng để chuyển sang ủn phụ Q ca... thì thằng nào còn hàng để bán mạnh nữa??? Làm sao gãy 23 được...
Nhưng mà lập luận trên dường như đang sai rồi... gần 23 mà bán vẫn mạnh :20:

Status
Not open for further replies.
Back