Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Khú khú... Sang ca anh minh thần võ, nhất thống 2 sòng... sòng HO thì nhường lại cho Q ca... anh nhoé!
Kính nhờ chị tay to @TTN chuyển lời của Sửu Nhi em... ngày 10/3 chị gặp S ca thì phải??? :24:

Lại giống những người ném đá Chúa vì bạn bè với quân thu thuế hả? :21:
Oạch, hôm nay 8/3 mà anh Blue...
Quẻ thần tài của anh lại sâu diễn kìa... cho em ké một tẹo vía son nha anh! Lỡ mà tàu đắm, là do em đen thôi... anh cố đừng mắng em nhoa anh! :24::24::24:
Ở Việt nam ko nên có ngày mùng 8/3 vì đã quá bình đẳng, nơi mà đã có những người phụ nữ chém gió ko biết mệt mỏi, chém hăng đến nỗi ko biết mình chém cả vào chân mình! :24::24::24:

:102:
Chời ơi... chị có biết con đường em chọn đâu mà...
Em chọn theo anh Táo cơ, đấy là con đường em theo... nhưng mà theo rồi thì không được phép chém ró.
Chém ró mấy cái món Quẻ bám đuôi hay hơn!
Chị làm em buồn 1 giây, vì chả hiểu gì em về vụ chém ró, người hiểu nhất thì mắc võng trên cây dừa... em thấy cô đơn và lạnh lẽo... :109:
Táo ca dạo này khỏe chớ chú. Gửi lời hỏi thăm nhe.

Ở Việt nam ko nên có ngày mùng 8/3 vì đã quá bình đẳng, nơi mà đã có những người phụ nữ chém gió ko biết mệt mỏi, chém hăng đến nỗi ko biết mình chém cả vào chân mình! :24::24::24:
@BlueDiamond lại chẳng hiểu mình nói gì rồi.
Phê bình @BlueDiamond Kiếm tiền giỏi nhưng đời sống tinh thần hơi khô khan nhé.

HBC có thể sẽ đi vào điều chỉnh thật. Chờ mua ở giá bao nhiêu thì phù hợp đây ta?

HBC có thể sẽ đi vào điều chỉnh thật. Chờ mua ở giá bao nhiêu thì phù hợp đây ta?
Chờ BO là múc, nếu khoẻ thật sự... chờ Buy on dip thì xa vời lắm chị ơi... Cặp HBC với VPH cách đánh na ná nhau, em mới dám nhận lời tư vấn...

Status
Not open for further replies.
Back