Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
yeap,
chắc em biết điều gì khác liên quan đến giao dịch cp này ngoài TA + chart thuần túy.
Không ạ, con này thuần túy chạt với xin thầy quẻ thôi ạ :D (có thể nói là ko làm bài tập cơ bản), ngoài ra bet vào cửa giá RSS3 SICOM sẽ vượt 300 trong năm thôi chị :)

Ở đây chỉ có chứng. Thế không liên quan chứng thì giề? Gái à? Ok.
Hoa đâu. Nay 8/3 1 bó/ 10 bông. Mai mùng 9, 2 bó. Tặng Đến hết tháng. Không hoa thì hiện vật cũng được.
Hề....hề.
Dạ, có bàn về Số Mệnh nữa Thiền sư... Nhân tiện, Thiền sư có thể cho em sinh ngày tháng năm và giờ sinh không ạ? Em cảm ơn!

Ở đây chỉ có chứng. Thế không liên quan chứng thì giề? Gái à? Ok.
Hoa đâu. Nay 8/3 1 bó/ 10 bông. Mai mùng 9, 2 bó. Tặng Đến hết tháng. Không hoa thì hiện vật cũng được.
Hề....hề.
Đại ka, nhắn lại cho em số điện thoại, hôm nào rảnh ra quán thầy Lý cafe nhé?

Em thề là đến thời điểm này em đek có cổ NH nào :)
Anh 500 cổ thì em chỉ 400 thôi, k dám vượt :))
Mấy con nuôi trend dặt dẹo quá mà nhất quyết k chịu gãy. Anh nói phải nào thao.
Công nhận cặp này quá vui. Rình nhau từng đường tơ kẽ tóc ha ha :19:

Em vừa out ROS. Mua từ lúc chập chờn 111-115 để đến giờ không biết làm sao để out. Chả có tín hiệu gì. Thiệt khổ thân.
Lâu lâu hỏi mấy bác trên VC mà không bác nào cho ý kiến. Hôm nay ngày đầu tiên nó đỏ em out 167.
Nhìn lại thấy bác Tí vừa vào thêm.
@TiCan: em nghĩ là giờ nó chuyển qua dạng dao động trong phiên :). GL!

Em thề là đến thời điểm này em đek có cổ NH nào :)
Anh 500 cổ thì em chỉ 400 thôi, k dám vượt :))
Mấy con nuôi trend dặt dẹo quá mà nhất quyết k chịu gãy. Anh nói phải nào thao.
Ví dụ con nào? HAX phải không? Hôm trước nói lão kịch chiến ở đây mà không chịu nhận... :21:
Nếu là con đó, thì nó sẽ phi tít nữa, vì mới phá cái Nêm... giờ chỉ lấy số tròn làm mốc để quan sát VOL, ví dụ 50, 55, 60...
Tư vấn cụ thể, vì đã ôm em ở tầng thứ 21, cơ mà em đính chính là bi giờ em có 1000 chứ không phải 500... :19:

Status
Not open for further replies.
Back