Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Có thật là có thằng nhảy vô dựng xác không cụ Tùng ơi? Em tưởng bọn nó dựng lên theo cái vía của Sun Group, và việc thanh lý lô đất bé tẹo teo? Vậy nên em OPPO ngay cái đỉnh cao mọi thời đại của nó... ai dè?
Nó ra tin dìm hàng trước khi đánh lên, em đã có lần nói với chị Cỏ như thế!
bây h mới đến bươc tạo vol
có j mà xồn xồn thía e :1cool_byebye:
nhìn Hạ Vi đi, đường về 3x thênh thang

bây h mới đến bươc tạo vol
có j mà xồn xồn thía e :1cool_byebye:
nhìn Hạ Vi đi, đường về 3x
Khó quá chị ơi, tin em không có, khả năng thì chỉ giải quyết được đến khúc này thôi. Hạ Vi đã là quá khứ, không nên để nó ám ảnh vào hiện tại!
Cảm ơn chị confirm cho vụ dựng xác, em giữ lại trong WL để theo dõi các anh...

Khó quá chị ơi, tin em không có, khả năng thì chỉ giải quyết được đến khúc này thôi. Hạ Vi đã là quá khứ, không nên để nó ám ảnh vào hiện tại!
Cảm ơn chị confirm cho vụ dựng xác, em giữ lại trong WL để theo dõi các anh...
totaly agree :113:

3 con hy vọng ăn bằng lần đều đạt được: QCG, NVT, VCR. Bây giờ đi khai mở các ngôi mộ mới, vừa an toàn vừa có cơ hội x2, x3, x4... Em nghĩ vậy chị ạ, cứ để Bu Chịp như Banh càng sang một bên... kkk
Đang bận nhưng em cũng phải nhảy vào gato :1cool_dribble:

Chơi 10 cổ thì đã không phải tính cách của @Cu Lì ahihi :15: Thành thực chúc mừng em, hay tập trung vào những gì mình giỏi nhất và tận dụng dây son kkk :113:
Cho qua thôi anh ơi, em không thích được tâng bốc, mối khi hứng thú là em hay làm bậy lắm... Em thích được chê thẳng tắp hơn. Có vậy, mới kiềm lại cái tính xấu của em được!
Anyway, em cảm ơn anh ạ!

Cho qua thôi anh ơi, em không thích được tâng bốc, mối khi hứng thú là em hay làm bậy lắm... Em thích được chê thẳng tắp hơn. Có vậy, mới kiềm lại cái tính xấu của em được!
Anyway, em cảm ơn anh ạ!
Anh xấu tính quá, chỉ thích ăn bằng lần :19:

Thấy hội này đang được đại tướng broker gì đó PR khắp nơi dữ lắm thì phải :19:
Dạ, con Phương Lan, liên quan chặt đến Mafia Nga, chắc phải đợi các anh chị xử lý xong bọn cổ đông Nhà nước đã... chắc là phải tính bằng năm. Công nhận, lão Thánh Thơ dò ra con này hay thật... khi em còn mãi mê Xuân Lan, thì him pím Phương Lan... bái phục!

Status
Not open for further replies.
Back