Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
AMD -anh chia 3 đợt mua,còn 1 đợt nữa là hết quota.
LDG lên thêm chút nữa là anh cơ cấu qua BHS.
Anh đang xem 2 bên mua và bán BHS thi triển công lực.
game này bác Linh có vẻ khá mạo hiểm, tuy nhiên cách bác giải ngân lại chứng tỏ khả năng đi tiền rất hay, nếu là e thì e vẫn có phần ái ngại về độ mạo hiểm của bác, xin phép bác được theo dõi thêm lần giải ngân cuối vào mã này để học hỏi, bởi rất ít người e biết có khả năng đi tiền với biên độ mạnh như bác

Ngày xưa mình cũng rất hay mua theo như bác HL, nhưng giờ thì đã chuyển sang chiến thuật chờ và chộp một nhát thôi. Nhờ Cờ huynh mà giờ đây mình đã bắt đầu thích mua xanh mua tím hơn là mua đỏ mua tái rồi.

game này bác Linh có vẻ khá mạo hiểm, tuy nhiên cách bác giải ngân lại chứng tỏ khả năng đi tiền rất hay, nếu là e thì e vẫn có phần ái ngại về độ mạo hiểm của bác, xin phép bác được theo dõi thêm lần giải ngân cuối vào mã này để học hỏi, bởi rất ít người e biết có khả năng đi tiền với biên độ mạnh như bác
Ngày mai nếu có biến thì mua hết, còn ko thì chờ ngày thứ 5.

Ngày xưa mình cũng rất hay mua theo như bác HL, nhưng giờ thì đã chuyển sang chiến thuật chờ và chộp một nhát thôi. Nhờ Cờ huynh mà giờ đây mình đã bắt đầu thích mua xanh mua tím hơn là mua đỏ mua tái rồi.
Dạ,anh nói chính xác và thường là vậy.Nhưng gặp trận đánh như AMD chưa rõ ý đồ chiến thuật(có thể đoán được chiến lược) của đối thủ thì mình ném đá dò đường,xem đối phương ra chiêu mình mới dự được chiêu tiếp theo và có đấu pháp đáp trả.

NTC ngon vậy mà sao cái ông phó TGĐ cứ kiên quyết bán sạch cổ phiếu nhỉ?
Có điều gì mà mình không biết không????
Bán xong thu về 24 tỷ cũng hấp dẫn nhưng đầu tư vào đâu tốt hơn được nưa chứ?

Dạ,anh nói chính xác và thường là vậy.Nhưng gặp trận đánh như AMD chưa rõ ý đồ chiến thuật(có thể đoán được chiến lược) của đối thủ thì mình ném đá dò đường,xem đối phương ra chiêu mình mới dự được chiêu tiếp theo và có đấu pháp đáp trả.
@HOANGLINH chơi khó đến độ mình không biết nói gì cũng chẳng dám like nữa.

Không liên quan đến BHS chị ơi. Thay vcr bằng tl4 mà vcr thì nhân 2 còn tl4 vẫn đang lỗ 1.000. Đắng lòng.
cát bà cần có thằng mua lại hoặc bơm tiền vào triển khai dự án. Năm nay điều đó xuất hiện nên giá cp nó tăng tốc. Chắc chả mấy ai biết được cái vụ này mà đu sóng, nên cũng ko cần tiếc cái này làm gì :1:

cát bà cần có thằng mua lại hoặc bơm tiền vào triển khai dự án. Năm nay điều đó xuất hiện nên giá cp nó tăng tốc. Chắc chả mấy ai biết được cái vụ này mà đu sóng, nên cũng ko cần tiếc cái này làm gì :1:
Sai là sai, không tiếc nhưng phải thừa nhận.
Lúc mua là đã chờ đợi cái ngày nó được sống lại dưới hình thức này hay hình thức khác nhưng không biết đến bao giờ. Chính vì không biết đến bao giờ nên mới chuyển sang 1 case khác có vẻ rõ ràng và fix được thời hạn hơn. Nhưng đen thì biết làm sao?
Thôi giờ chỉ biết cứ ngoan rồi sẽ đến lúc cô thương :10:

Sai là sai, không tiếc nhưng phải thừa nhận.
Lúc mua là đã chờ đợi cái ngày nó được sống lại dưới hình thức này hay hình thức khác nhưng không biết đến bao giờ. Chính vì không biết đến bao giờ nên mới chuyển sang 1 case khác có vẻ rõ ràng và fix được thời hạn hơn. Nhưng đen thì biết làm sao?
Thôi giờ chỉ biết cứ ngoan rồi sẽ đến lúc cô thương :10:
Thời hạn là tầm nào hả chị ? Để em làm ít chờ cô thương. :1cool_dribble:

Quên mất, các anh chị cho hỏi nếu em căng MG đúng thời điểm chuyển đổi BHS thành SBT thì tk có bị MGC k?

NTC ngon vậy mà sao cái ông phó TGĐ cứ kiên quyết bán sạch cổ phiếu nhỉ?
Có điều gì mà mình không biết không????
Bán xong thu về 24 tỷ cũng hấp dẫn nhưng đầu tư vào đâu tốt hơn được nưa chứ?
Ngày mai ,em sẽ cho chị biết lý do.
@HOANGLINH chơi khó đến độ mình không biết nói gì cũng chẳng dám like nữa.
Chả có gì đâu chị,lâu lâu gặp deal hay "phóng tác"theo lối nhà binh của cánh đàn ông thích vừa là chiến binh vừa dụng binh.Như xem bóng đá và thích" đọc "trận đấy mà.Chứ bản chất deal đó chỉ là ké bài và theo dấu chân voi thôi.

Status
Not open for further replies.
Back