Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nguyên cả 1 dàn PR rất hùng hậu, bài bản và pờ rồ còn gì. Sức mạnh đáng nể của 1 team và các bạn hữu :1:
Trong bao nhiêu cái tội, thì tội gài bẫy ngân hàng không nặng bằng tội lừa dối cổ đông... Luôn gieo vào đầu cổ đông những tia hy vọng mới mẻ... để rồi sau đó thì... mong cổ đông kiên nhẫn thêm...kkk
Chệt thật, làm em mông lung quá :102:

thời điểm chọn đánh là rất đáng nhận điểm + anh ạ, đang vào vùng trắng thông tin CEO bốc phét thoái mái về con đường Doanh thu - lợi nhuận mà ko có ánh xạ để tính thẻ cân bằng.
Mấy cái đầu đầy sỏi tính đúng thời điểm để PR sau khi set up game xong mà, thậm chí ánh xạ vào cả phát ngôn của anh Đ, báo cáo thường niên luôn, vô cùng đồng bộ. Welcome to 2017, year of games :1:

vâng , mình follow đc và mình có ăn thôi ạ

Mấy cái đầu đầy sỏi tính đúng thời điểm để PR sau khi set up game xong mà, thậm chí ánh xạ vào cả phát ngôn của anh Đ, báo cáo thường niên luôn, vô cùng đồng bộ. Welcome to 2017, year of games :1:
mình nhìn danh sách toàn các chị mua mớ cổ HAG của thằng Temasek thải ra mà choáng luôn anh ạ

vâng , mình follow đc và mình có ăn thôi ạ

mình nhìn danh sách toàn các chị mua mớ cổ HAG của thằng Temasek thải ra mà choáng luôn anh ạ
Có cái câu ngạn ngữ gì ấy chị nhỉ: Kéo con trâu xuống nước chứ không thể bắt nó húp nước...kkk
Nhìn VNS khi các anh PR lôi kéo, tăng tăng là... rồi đến lúc nó tèo thẳng cánh thì lặng im trước cửa chùa... Bà con nhìn tưởng là các anh thoát quá đỉnh, end game thành công... còn em thì thấy các anh đang ôm nhau húc híc... và bày miu kế mới...

Status
Not open for further replies.
Back