Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@bigsan: SHS thì tùy tâm thôi, tầm giá này thì cũng khó nói trong ngắn hạn dù trung hạn ngành chứng rất tốt với up trend thần thánh.
Thanks bác, em cũng sợ vậy nên xin tư vấn bác. Trước đánh BO thấy an tâm giờ em cứ thấy sao sao với chiêu vượt đỉnh

Last edited:
cát bà cần có thằng mua lại hoặc bơm tiền vào triển khai dự án. Năm nay điều đó xuất hiện nên giá cp nó tăng tốc. Chắc chả mấy ai biết được cái vụ này mà đu sóng, nên cũng ko cần tiếc cái này làm gì :1:
Có thật là có thằng nhảy vô dựng xác không cụ Tùng ơi? Em tưởng bọn nó dựng lên theo cái vía của Sun Group, và việc thanh lý lô đất bé tẹo teo? Vậy nên em OPPO ngay cái đỉnh cao mọi thời đại của nó... ai dè?
Nó ra tin dìm hàng trước khi đánh lên, em đã có lần nói với chị Cỏ như thế!

Hay quá, chắc mình bị Kẹp rồi!
Hôm qua em bói thử cái pọt của Idol thì thấy quẻ Phục ngậm anh ạ, 3 con Mùi, Sửu, Tuất là 3 cái kho. 3 hào Phụ là nói về Bề trên. Ý là: Bề trên mở kho đãi khách, để phập phập... :24:

Hello cả nhà :D Cả nhà làm ăn tốt chứ ạ:) Lâu lâu vào thấy a e bàn tán xôm tụ thế này chắc toàn ăn bằng nần hết cả rồi ;). Để giải nhiệt đầu hè mời cả nhà làm cốc chanh dây đá mát lạnh và salat thanh long xoài chuối cho nó bổ gan nhé. Thấy đàn ông trung quốc mỗi ngày nó xơi 3 quả chuối chả trách mấy phim 18+ nó toàn làm cả tiếng. Chả bù dân văn phòng tradder nhà mình rung phát 5 phút là phọt ra hết nhỉ :yahoo_108::yahoo_108::yahoo_108:

Status
Not open for further replies.
Back