Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thoai anh đừng cố rấu riếm cái tham vọng của mềnh nữa... tôi cũng đã từng cố như vại... và nó kìm nén tôi suốt một thời gian dài...
Nói thẳng và thật nhóe: Trên cái chợ Chén này, thằng míu nào chả thích ăn bằng lần, thậm chí là chục lần... mà có dám công nhận đâu. Toàn để nỗi sợ che lấp đi không hà...
Anh có nghe chị Thảo phát biểu hem? Tôi chỉ thích chơi lớn, nếu người khác chơi 1 container, thì tôi chơi 100 cons... Hỏi sao tôi không mê chị ấy...kkk
Mở sạp là để kiếm xèng. Còn khả năng ăn đến đầu còn phụ thuộc nhiều yếu tố, anh muốn mà đc ah? Còn đã tạm thành công như chị j đó thì nói gì chẳng được.

http://cafef.vn/quy-mo-bat-dong-san...dai-gia-duong-cong-minh-20170613134836217.chn

Oạch, anh nhiều tiền thế ạ? Con LDG bắt đầu hứng được chưa anh? Giá này em thấy thơm thơm hơn DXG roài.
AMD -anh chia 3 đợt mua,còn 1 đợt nữa là hết quota.
LDG lên thêm chút nữa là anh cơ cấu qua BHS.
Anh đang xem 2 bên mua và bán BHS thi triển công lực.

Mở sạp là để kiếm xèng. Còn khả năng ăn đến đầu còn phụ thuộc nhiều yếu tố, anh muốn mà đc ah? Còn đã tạm thành công như chị j đó thì nói gì chẳng được.
Anh lại cố rấu riếm... Đừng làm nô lệ cho nỗi sợ hãi...
Greed is Good... khà khà khà

AMD -anh chia 3 đợt mua,còn 1 đợt nữa là hết quota.
LDG lên thêm chút nữa là anh cơ cấu qua BHS.
Anh đang xem 2 bên mua và bán BHS thi triển công lực.
Em thấy nghi lắm mà... bên Fxx bọn nó bắt đầu phát ngôn xằng bậy, Tró Triết lung tung beng... Namoon bắt đầu loạn chưởng, nói lung tung beng, câu trước đá câu sau... Cái mốc 14 gãy đổ thì WO là chuyện khó tránh. Như em từng nói, trong cuộc chơi này, ông nào dài hơi hơn mới thắng được!
Thks anh lần nữa về ca này!
Ps: AMD em vẫn cảm ơn thông tin của anh ạ, em không tham gia ca này, nó quá khó với em. Chúc anh thắng lợi!

Em thấy nghi lắm mà... bên Fxx bọn nó bắt đầu phát ngôn xằng bậy, Tró Triết lung tung beng... Namoon bắt đầu loạn chưởng, nói lung tung beng, câu trước đá câu sau... Cái mốc 14 gãy đổ thì WO là chuyện khó tránh. Như em từng nói, trong cuộc chơi này, ông nào dài hơi hơn mới thắng được!
Thks anh lần nữa về ca này!
Ps: AMD em vẫn cảm ơn thông tin của anh ạ, em không tham gia ca này, nó quá khó với em. Chúc anh thắng lợi!
Cửa thắng BHS chắc hơn LDG,tuy BHS định giá này đã hợp lý,nhưng SBT đang ở 3x cơ.Anh thì chờ tiếp...

vận đen đến từ 1 giấc mơ trùm mền ở LOng Biên HN cái này chắc a @Beck hiểu rõ
Bác này có cả hàng trăm ha bên Long biên, còn vẽ cả cây cầu nối tiếp đường Trần Hưng Đạo sang đó . Hỏi ảnh khi nào nhà nước làm cây cầu vậy anh, thì chỉ ừ ừ. Có cầu thì đất lên giá vù vù.

Bác này có cả hàng trăm ha bên Long biên, còn vẽ cả cây cầu nối tiếp đường Trần Hưng Đạo sang đó . Hỏi ảnh khi nào nhà nước làm cây cầu vậy anh, thì chỉ ừ ừ. Có cầu thì đất lên giá vù vù.
Định hướng chục năm tới phát triển của Thủ đô thì Long Biên cũng không tệ anh ạ :21:

Status
Not open for further replies.
Back