Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Khớp với cái trụ giờ của em hack không anh? Sai nữa thì đi bán muối thật... Bát tự em không có Không vong, làm huyền học lão sư khó như lên giời...hic
Ps: Không Vong tính theo trụ năm và ngày thôi nhóe...kkk
Về HA được cái tự Sửu là ngon rồi, nhiều tiêu chí quá có khi lại không làm trader được mà lại chuyển sang con đường HA chuên nghiệp đó. Cào có chi ngày như vậy là tốt quá rồi, tính toán lanh lợi, không minh hơn người.

Về HA được cái tự Sửu là ngon rồi, nhiều tiêu chí quá có khi lại không làm trader mà lại chuyển sang con đường HA chuên nghiệp đó. Cào có chi ngày như vậy là tốt quá rồi, tính toán lanh lợi, không minh hơn người.
Thoai, thế là em lại hack sai trụ nữa rồi... vứt cái Mệnh lý học đi thật. Còn mỗi cái Bói toán học là khả thi...hic

Anh đã nói gì về việc hack sai đâu?
Ạ, em tưởng anh không trả lời là thầm báo hack sai...ax
Giờ mà nhìn thấy anh, và bàn về HA thì em bị ám ảnh với từ "Trật lất" anh ơi... Có gì anh cứ chê thẳng tắp vào nhé, anh đừng kiếm cái khen em...

Đơn giản là tôi giới hạn kỳ vọng tốt hơn anh :19::19::19:
Thoai anh đừng cố rấu riếm cái tham vọng của mềnh nữa... tôi cũng đã từng cố như vại... và nó kìm nén tôi suốt một thời gian dài...
Nói thẳng và thật nhóe: Trên cái chợ Chén này, thằng míu nào chả thích ăn bằng lần, thậm chí là chục lần... mà có dám công nhận đâu. Toàn để nỗi sợ che lấp đi không hà...
Anh có nghe chị Thảo phát biểu hem? Tôi chỉ thích chơi lớn, nếu người khác chơi 1 container, thì tôi chơi 100 cons... Hỏi sao tôi không mê chị ấy...kkk

TA thì follows rules.No excuse bác nhỉ :1:. cứ sở trường chiến thôi.
FA của đào hầm thế nào chị @TTN ới?
cứ coi như phiên nay rung để rũ hàng mai nếu tiếp tục giảm mạnh và vol khủng thì xem xét phắn thôi, e cũng k có nhiều em này nên cũng chả sợ, tiếc cái là cứ tưởng tìm dc hàng ngon để chiến dịp hè mà k phải thôi

cứ coi như phiên nay rung để rũ hàng mai nếu tiếp tục giảm mạnh và vol khủng thì xem xét phắn thôi, e cũng k có nhiều em này nên cũng chả sợ, tiếc cái là cứ tưởng tìm dc hàng ngon để chiến dịp hè mà k phải thôi
Chắc là tại hiệu ứng chuyển đổi trái phiếu (giá tầm 20 thì phải) + mấy bác trong HĐQT đăng ký bán nên nó đỏ. Nhìn thêm đôi ngày nữa bác ơi

Với 1 công ty có vị thế số 1 trong 1 ngành tăng trưởng thì cũng đáng để quan tâm.
Thứ nữa là cũng không phải hàng mà lãnh đạo bố láo kiểu đánh lên rồi buông, bằng chứng là 3 năm qua nó đi ngang ở vùng giá cao nhất được thiết lập.
Công ty trả cổ tức TM đàng hoàng và giá này chỉ cao hơn 20% so với giá TC mua TPCĐ là vẫn trong vùng an toàn.

Status
Not open for further replies.
Back