Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Ủa, em nhớ là chị sang Mẽo du học mà cũng chơi với Hội Mafia Nga ạ... Công nhận cái anh viết Face rành thật, từng chi tiết... chắc là không phải chém ró chị nhỉ? :24:
Hội ấy, tư duy thật khác thường! :1cool_byebye:
chị thuộc diện đặc cách NN cấp tiền cho sang Nga học năm 1987, học ở Mát đc 2 năm thì mùa hè 1989 qua Đức chơi chứng kiến đc sự kiện LS bức tường Berlin sụp đổ, bùng học ở lại theo zai buôn giấy ánh kodak và học 1 khóa ngắn hạn lý luận phê bình âm nhạc.
Năm 1991 theo zai sang Mỹ học ngành học đầu tiên Communication tại Manhattanville College; và ABC news là nơi đầu tiên mình làm việc

chị thuộc diện đặc cách NN cấp tiền cho sang Nga học năm 1987, học ở Mát đc 2 năm thì mùa hè 1989 qua Đức chơi chứng kiến đc sự kiện LS bức tường Berlin sụp đổ, bùng học ở lại theo zai buôn giấy ánh kodak và học 1 khóa ngắn hạn lý luận phê bình âm nhạc.
Năm 1991 theo zai sang Mỹ học ngành học đầu tiên Communication tại Manhattanville College; và ABC news là nơi đầu tiên mình làm việc
Cái thời ấy mà Chị chung đò với Hội Mafia thì giờ đúng thật là không ngồi đây chém ró với em nữa rồi... hi hi.
Mà sao cái thông tin background của Hội ấy khó tìm quá chị ơi? Giấu rất kỹ, ví dụ anh Hùng chị Thảo ghi mỗi 2 con... không có thông tin gì thêm, đến cả năm đám cưới cũng mò không ra?! Toàn ra mí cái tin phản động...

Cái thời ấy mà Chị chung đò với Hội Mafia thì giờ đúng thật là không ngồi đây chém ró với em nữa rồi... hi hi.
Mà sao cái thông tin background của Hội ấy khó tìm quá chị ơi? Giấu rất kỹ, ví dụ anh Hùng chị Thảo ghi mỗi 2 con... không có thông tin gì thêm, đến cả năm đám cưới cũng mò không ra?! Toàn ra mí cái tin phản động...
nếu e ko quen biết kỹ thậm chí ngày sinh tháng chửa còn bị fake

Cào nó nghi ngờ thông tin chị bikini do colai cung cấp nhé. :21:
@Cu Lì: sau này các a/c ấy theo đuổi con đường làm ăn "nghiêng chân phụ" thì tất cả mọi giấy tờ để xác nhận ngày tháng năm sinh đều đc nắn bóp để tạo ra 1 cung số hợp vận; dưng có 1 món ko bao h và ko ngờ tới đó là giấy chứng sinh và nhóm máu nha :21:

Nhiều DoB @Colaido cung cấp cho mình do bận quá nên để đó chứ chưa dùng HA để kiểm tra lại, nhưng lúc nào có cơ hội kiểm tra từ nguồn tin khác là mình kiểm tra ngay. Gần đây, thấy Cào nói có info của Phúc, mình liền xin ngay - mặc dù đã được colai cho từ lâu - kiểm tra lại với info colai cung cấp, mọi thứ trùng khớp :1cool_byebye:

@Cu Lì: sau này các a/c ấy theo đuổi con đường làm ăn "nghiêng chân phụ" thì tất cả mọi giấy tờ để xác nhận ngày tháng năm sinh đều đc nắn bóp để tạo ra 1 cung số hợp vận; dưng có 1 món ko bao h và ko ngờ tới đó là giấy chứng sinh và nhóm máu nha :21:
Dạ, em biết thế nào cũng gặp mấy cái Fake này mà... Bất lực ca này rồi, đành chịu thôi!

Nhiều DoB @Colaido cung cấp cho mình do bận quá nên để đó chứ chưa dùng HA để kiểm tra lại, nhưng lúc nào có cơ hội kiểm tra từ nguồn tin khác là mình kiểm tra ngay. Gần đây, thấy Cào nói có info của Phúc, mình liền xin ngay - mặc dù đã được colai cho từ lâu - kiểm tra lại với info colai cung cấp, mọi thứ trung khớp :1cool_byebye:
Khớp với cái trụ giờ của em hack không anh? Sai nữa thì đi bán muối thật... Bát tự em không có Không vong, làm huyền học lão sư khó như lên giời...hic
Ps: Không Vong tính theo trụ năm và ngày thôi nhóe...kkk

Status
Not open for further replies.
Back