Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@Cu Lì: mình mua gas 55.2-55.3 và PVD 14 sau khi ng/c xong cái đề xuất khai khoáng và dầu để lấp bù cái chỉ tiêu tăng trưởng 6.67% đã đề ra
Gas cửa tăng lớn hơn cửa giảm. Giả sử giá dầu vẫn thấp thì việc cung cấp khí cho các nhà máy điện khí sắp tới và kế hoạch chế biến sâu cũng đảm bảo tăng trưởng. Tuy vậy em vẫn mới có 1.000.

@Cu Lì: mình mua gas 55.2-55.3 và PVD 14 sau khi ng/c xong cái đề xuất khai khoáng và dầu để lấp bù cái chỉ tiêu tăng trưởng 6.67% đã đề ra
Em thì càng bearish với cái tin này chị ơi... Dẫu sao, cũng chúc chị thành công, em hưởng ké cái con bọc bọc là ổn...hihi
Theo lão beckham, sáng em oánh HDC lấy công chuộc tội rồi chị... hy vọng là nó dựng đứng!

Em thì càng bearish với cái tin này chị ơi... Dẫu sao, cũng chúc chị thành công, em hưởng ké cái con bọc bọc là ổn...hihi
Theo lão beckham, sáng em oánh HDC lấy công chuộc tội rồi chị... hy vọng là nó dựng đứng!
quay về với chính nghĩa là thức thời ròi
Dạ, đúng đen... chị cần chê con nào nữa, cứ hô lên để em chê... đen cũng có giá trị của đen, nếu biết cách ứng dụng... hiu hiu
chị cần PFL

quay về với chính nghĩa là thức thời ròi

chị cần PFL
Ôi tía ơi... thần giao cách cảm cmnr... tối qua em mò mẫm về Hội Mafia Nga, dò ra được mí cái vui vui... Con nì thì chả có vẹo giề... về 0.1 nuôn nhóe...:24:

Ôi tía ơi... thần giao cách cảm cmnr... tối qua em mò mẫm về Hội Mafia Nga, dò ra được mí cái vui vui... Con nì thì chả có vẹo giề... về 0.1 nuôn nhóe...:24:
dân Ao năm của chị học Nga về toàn làm soái , mỗi chị ngồi bán ticket :24:
p/s: @becks2367 đợt rồi có 1 sự luân chuyển cán bộ nhẹ, bí thư Thạch Thất về làm phó chánh văn phòng thành ủy HN ạ

dân Ao năm của chị học Nga về toàn làm soái , mỗi chị ngồi bán ticket :24:
Ủa, em nhớ là chị sang Mẽo du học mà cũng chơi với Hội Mafia Nga ạ... Công nhận cái anh viết Face rành thật, từng chi tiết... chắc là không phải chém ró chị nhỉ? :24:
Hội ấy, tư duy thật khác thường! :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back