Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Sáng nay con Sao bạch bạch đỏ đẹp, anh ko nhồi vào cho đỡ đau đầu...cứ đi loanh quoanh làm j cho nó mệt:106:
Em thích hàng tăng dựng đứng như anh cơ... chứ hàng ăn vài chục % thì em có cả chục con trong danh sách... Đã mang danh cờ bạc, mà lại ăn từng giá thì thôi, đi ngủ cho khỏe ạ!

Em thích hàng tăng dựng đứng như anh cơ... chứ hàng ăn vài chục % thì em có cả chục con trong danh sách... Đã mang danh cờ bạc, mà lại ăn từng giá thì thôi, đi ngủ cho khỏe ạ!
Tôi bị vuột con VAT anh ah...buồn mấy đêm, chả ăn uống gì đc...sáng nay làm đở tô phở thêm chén tái cho qua ngày:2:

Tôi bị vuột con VAT anh ah...buồn mấy đêm, chả ăn uống gì đc...sáng nay làm đở tô phở thêm chén tái cho qua ngày:2:
Sang chảnh vãi quá anh ơi... em còn đang kiếm cháo húp... hem có phở ăn... Đâu rồi chuỗi ngày mở mắt ra là CE tím tái...hix
Đi cơ hứng con Phố Wall với em đi, em soi BCTC quý 1/17 rồi... chịu khổ với bọn Lái thì nó mới thương...

Sang chảnh vãi quá anh ơi... em còn đang kiếm cháo húp... hem có phở ăn... Đâu rồi chuỗi ngày mở mắt ra là CE tím tái...hix
Đi cơ hứng con Phố Wall với em đi, em soi BCTC quý 1/17 rồi... chịu khổ với bọn Lái thì nó mới thương...
Thì bọn nay adua mình mới ale hấp theo...vào sớm ức chế nữa:105:

Thì bọn nay adua mình mới ale hấp theo...vào sớm ức chế nữa:105:
Dạ, anh cứ trading sao cho nó phù hợp cới cái sys của anh là ổn... hàng loại này, em thích đi hứng hơn là đánh BO. :1:
Em tuột mất con C47... cơ mà cũng không tiếc lắm, vì năng lực có hạn... tự nhủ vại!

Status
Not open for further replies.
Back