Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@becks2367
Con Tạo 4T là con nào anh ơi, quá 12h rồi... anh bật mí đi. Nhìn con VOS nó như vại làm em cảm thấy mình có lỗi với anh quá... Cho em cơ hội chuộc tội nào... lỡ có chết, em cũng không than van 1 lời...hix
Cỏ xanh che phủ đôi bờ
Có dòng sông Nhuệ lượn lờ uốn quanh
Hà Đông cảnh đẹp như tranh
Có thằng bán lẻ mong manh ...kéo trần:19:

Tưởng con KLF chứ anh :5cool_big_smile:
Con đấy mò lại rồi, vẫn chưa ra được cái cớ nào đủ sức hấp dẫn để em chuyển đổi hàng cả... chắc là theo chị Cỏ vài k cờ bạc theo vía thôi Thầy ạ!
Con này chủ tịch cty rất cunning và lắm bài vở lái tàu xe, thể loại móc cống không hợp gu với mình, nhưng biết đâu lại hợp gu với @Cu Lì, chuyên gia hàng móc :21:
Dạ, anh cứ giới thiệu vô tư ạ, chuyện trading như thế nào cứ để em lo... Cứ có catalyst hấp dẫn là em canh me tất...kkk

Hai anh nghỉ sao về con WSS, móc cống dòng chứng với P/B <0.5, VNI thăng xa như vầy, chắc là năm ni khó lỗ...

Con đấy mò lại rồi, vẫn chưa ra được cái cớ nào đủ sức hấp dẫn để em chuyển đổi hàng cả... chắc là theo chị Cỏ vài k cờ bạc theo vía thôi Thầy ạ!

Dạ, anh cứ giới thiệu vô tư ạ, chuyện trading như thế nào cứ để em lo... Cứ có catalyst hấp dẫn là em canh me tất...kkk

Hai anh nghỉ sao về con WSS, móc cống dòng chứng với P/B <0.5, VNI thăng xa như vầy, chắc là năm ni khó lỗ...
Đang me sáng giờ...mới chốt ATS rất thơm:45:

Ngó thử xem nó có DM tự doanh gì ko còn hoàn nhập, chứ thu phí với MG thì không lại được với mấy ông thị phần lớn đâu, may ra đủ trả lương và chi phí. Đi ngang gần 1 năm, có vẻ cũng khó giảm nữa.

Cỏ xanh che phủ đôi bờ
Có dòng sông Nhuệ lượn lờ uốn quanh
Hà Đông cảnh đẹp như tranh
Có thằng bán lẻ mong manh ...kéo trần:19:
Em dịch ra roài... mất mợ nó 1 CE... hix
Ngó thử xem nó có DM tự doanh gì ko còn hoàn nhập, chứ thu phí với MG thì không lại được với mấy ông thị phần lớn đâu, may ra đủ trả lương và chi phí. Đi ngang gần 1 năm, có vẻ cũng khó giảm nữa.
Dạ, đúng là nó không có cửa so với mí ông hàng Top. Chỉ là ca ăn theo muộn màn... nhưng không sợ die, cùng lắm đi ngang đến khi nản thì té... ha ha ha

Em đã soi vào danh mục cổ cánh của nó đâu ạ, tưởng anh vừa chốt ATS...hix... GATO quá đâm ra nhìn đâu cũng thấy anh ăn dựng đứng...hix
WSS này em mới nghía ra sáng nay... he he
Vãi nồi...Big boy đi dạo VC thấy cm ghét quá bán bay tham chiếu lun:21:

Status
Not open for further replies.
Back