Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Mình mệnh thủy. Ngày giờ các cụ chạy giặc đẻ rơi không nhớ rõ chỉ biết vào tháng chạp (12 al) cuối Dần đầu Thỏ. Mà mình quên mình bao tuổi lâu lắm rồi. Cụ ông nhà mình bạn ý cũng khá món này bảo mình Thân cư thiên di. SAT, PHÁ, LIÊM, THAM. Bảo mình học món này bạn ý dạy.. mình ngại chuyện làm thầy. Vì nhiều vấn đề...
Hack cái này lũng não... Dẫu sao, cũng cảm ơn thiền sư! :thankyou:

Ví dụ con nào? HAX phải không? Hôm trước nói lão kịch chiến ở đây mà không chịu nhận... :21:
Nếu là con đó, thì nó sẽ phi tít nữa, vì mới phá cái Nêm... giờ chỉ lấy số tròn làm mốc để quan sát VOL, ví dụ 50, 55, 60...
Tư vấn cụ thể, vì đã ôm em ở tầng thứ 21, cơ mà em đính chính là bi giờ em có 1000 chứ không phải 500... :19:
Tôi biết anh tỷ phú VND. Làm gì oánh 500 cổ còm. 1k cũng là phét. Còn tôi thì 400 là thật :))

Hn ra phố gặp con volvo đẹp quá trời lại nhớ ra mình cũng sở hữu hãng phân phối mẹc số 1 mà ko có mẹc để đi. Chán quá anh ơi.
Con này đẹp nhưng đồ hiếm và đắt vãi, có vấn đề gì thì nằm xưởng chết thôi :71:

Tôi biết anh tỷ phú VND. Làm gì oánh 500 cổ còm. 1k cũng là phét. Còn tôi thì 400 là thật :))
Nhát quá, số phận không kill thì nhôi lên gấp đôi chứ... tỷ phú VND là chính xác, em nhận luôn! :10:

Em vừa out ROS. Mua từ lúc chập chờn 111-115 để đến giờ không biết làm sao để out. Chả có tín hiệu gì. Thiệt khổ thân.
Lâu lâu hỏi mấy bác trên VC mà không bác nào cho ý kiến. Hôm nay ngày đầu tiên nó đỏ em out 167.
Nhìn lại thấy bác Tí vừa vào thêm.
@TiCan: em nghĩ là giờ nó chuyển qua dạng dao động trong phiên :). GL!
Mua lại chứ không vào thêm ạ

Nhát quá, số phận không kill thì nhôi lên gấp đôi chứ... tỷ phú VND là chính xác, em nhận luôn! :10:
Rất khó xác định chữ "không" và chữ "chưa". Đơn giản là nó chưa phù hợp với style đánh của em. Vào chỉ để trải nghiệp và luận chiêu đánh mới. Thành công thì nhân bản. Đời chứng còn dài ko sợ ko có tiền để kiếm ;))

Rất khó xác định chữ "không" và chữ "chưa". Đơn giản là nó chưa phù hợp với style đánh của em. Vào chỉ để trải nghiệp và luận chiêu đánh mới. Thành công thì nhân bản. Đời chứng còn dài ko sợ ko có tiền để kiếm ;))
:24:
Chia sẻ nhoé, cờ bạc với Siêu Lái thì vô chiêu mới thắng... hữu chiêu là bại, thậm chí đại bại... Túm lại, Thầy nhát quá, không cờ bạc được với Siêu Lái đâu... hi hi

Chị Thảo sovico sinh giờ Ngọ thật hả chị Cỏ? Chị có thông tin về năm sinh của mấy nhóc tì nhà chị Thảo không ạ, cho em xin với? Thks!
Em ngâm cứu ngành hàng không, thấy lai lịch của chị Thảo dữ dằn quá... Hùng Thảo sovico :113:
chị í sinh 1970.. năm 2015 mình với a Táo bỏ thời gian xem 1 vòng các ac tiềm năng rồi
chị biết khá rõ gia đình, thân thế, sự nghiệp 2 vk nhà này.
p/s: mấy ẻm chỗ chị coding cp này là bikini

Last edited:
:24:
Chia sẻ nhoé, cờ bạc với Siêu Lái thì vô chiêu mới thắng... hữu chiêu là bại, thậm chí đại bại... Túm lại, Thầy nhát quá, không cờ bạc được với Siêu Lái đâu... hi hi
Uhm. Chắc thầy đúng :D
Nhưng nếu thầy tường thuật k sai thì cách đánh của thầy ko khác em là mấy.

Mua lại chứ không vào thêm ạ[/QUOTE
Cái chart như cầu thang, chuyển tầng thì chắc phải có chiếu nghỉ.
Em nghĩ nó nghỉ chân dao động ở chiếu nghỉ một thời gian rồi sẽ đi tiếp chứ kéo lên đến đây rồi mà NN chưa mua nhiều thì cũng khó mà để tụt xuống. Em nhát gan và đầu năm bận nhiều việc khác không chơi mấy mã kiểu này được nên em out ở đây.
GL bác Tí!

Mấy cái deal lẻ tẻ một vài chục củ thì có gì mà phải giấu ạ?
Có hứng lại đang son thì chém ró sâu chơi, hết hứng và đen thì cho tiền cũng không khai nhóe...
Giống nhau về cách chơi thì lại không hay ho gì, khác cách chơi, khác góc nhìn... mà hội tụ về một điểm mới hay chứ, mới có cái để quan sát và nghiền ngẫm chứ...
Vui đi, cơ mà em nói thầy nhát gan, không cờ bạc được là nói thật... Em không nghĩ cờ bạc là tốt gì đâu, không khen cờ bạc là tài giỏi đâu... Nếu em trọng cơ bạc đến vậy, thì đã không chọn con hàng chủ lực ù ù cạc cạc... Cờ bạc do máu thôi ( có lẽ di truyền từ Ông Nội không chừng! ).
Uhm. Chắc thầy đúng :D
Nhưng nếu thầy tường thuật k sai thì cách đánh của thầy ko khác em là mấy.

Nếu đúng là sanh giờ Ngọ, chị Thảo son đến tận năm 59 tuổi... dã man thật. Đỉnh cao sự nghiệp khả năng rơi đúng vận 50-59, bây giờ vẫn chưa phải Đỉnh cao!
Táo huynh soi ra anh Vũ với cả anh Tuấn Lộc... nằm võng tòn ten là phải!
chị í sinh 1970.. năm 2015 mình với a Táo bỏ thời gian xem 1 vòng các ac tiềm năng rồi
chị biết khá rõ gia đình, thân thế, sự nghiệp 2 vk nhà này.
p/s: mấy ẻm chỗ chị coding cp này là bikini

Nếu đúng là sanh giờ Ngọ, chị Thảo son đến tận năm 59 tuổi... dã man thật. Đỉnh cao sự nghiệp khả năng rơi đúng vận 50-59, bây giờ vẫn chưa phải Đỉnh cao!
Táo huynh soi ra anh Vũ với cả anh Tuấn Lộc... nằm võng tòn ten là phải!
hí hí, :10:

p/s: trừ hao mòn nhan sắc đi, tính từ 2015 thì bet vào cũng đc 7 năm thăng hoa

Mấy cái deal lẻ tẻ một vài chục củ thì có gì mà phải giấu ạ?
Có hứng lại đang son thì chém ró sâu chơi, hết hứng và đen thì cho tiền cũng không khai nhóe...
Giống nhau về cách chơi thì lại không hay ho gì, khác cách chơi, khác góc nhìn... mà hội tụ về một điểm mới hay chứ, mới có cái để quan sát và nghiền ngẫm chứ...
Vui đi, cơ mà em nói thầy nhát gan, không cờ bạc được là nói thật... Em không nghĩ cờ bạc là tốt gì đâu, không khen cờ bạc là tài giỏi đâu... Nếu em trọng cơ bạc đến vậy, thì đã không chọn con hàng chủ lực ù ù cạc cạc... Cờ bạc do máu thôi ( có lẽ di truyền từ Ông Nội không chừng! ).
Vui mà :))

Status
Not open for further replies.
Back