Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Em mua vì A sutj bảo nó ngon thôi anh, chứ em có biết gì đâu có gì a hỏi a Suttj xem hì hì.
Me zoo,
Đn cũng đi gài bẫy địch, vì A Chung bảo Có rung cũng ko chịu rụng. Bên cạnh đó, A Mjnh khoe con Elva tuyệt phẩm.
Những hiện tượng mạng, những người thành công đó, chứ đâu xa xôi.
Ahihi

Me zoo,
Đn cũng đi gài bẫy địch, vì A Chung bảo Có rung cũng ko chịu rụng. Bên cạnh đó, A Mjnh khoe con Elva tuyệt phẩm.
Những hiện tượng mạng, những người thành công đó, chứ đâu xa xôi.
Ahihi
Idol của chị gái em dạo này kinh nhờ :19:

Kiên trì treo sàn :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Sàn nào đới, cho treo chung với Thầy Mó ơi. Sáng nay nhìn thấy con TourBillion đẹp quá, chảy nhỏ dãi luôn. Quyết đổi đời.
:)))

Astronomia Tourbillon
Vẻ đẹp đúng kiểu huyền bí của vũ trụ.
Động lực bắt đáy của mình đó Thầy Mó.
;))))
Lên tay thử chưa, nhìn riêng thì đẹp mà lên tay không hạp thì cũng dở :)))

Lên tay thử chưa, nhìn riêng thì đẹp mà lên tay không hạp thì cũng dở :)))
Đó chính là weakness của mình. Giao diện hình nông dân, mà hệ điều hành lại kiểu Macintosh.
Nhìu lúc đê mê, mà chỉ nghĩ đến chuyện trưng bày trong tủ kính. Lâu lâu ngắm chơi, ko dám đeo ra đường.
:(((

Đoạn này lại động viên nhau múc hàng dưới giá trị anh nhề, qua năm sau các em ý trổ mả được giá lại gả
Cái giai đoạn mua gì cũng có ăn mình nghĩ đã qua rồi, thời kỳ chợ phân hoá của dân FA, chọn cổ, chọn điểm vào lệnh tốt . Mình cứ lặng lẽ gom cổ trong list thôi.

Đó chính là weakness của mình. Giao diện hình nông dân, mà hệ điều hành lại kiểu Macintosh.
Nhìu lúc đê mê, mà chỉ nghĩ đến chuyện trưng bày trong tủ kính. Lâu lâu ngắm chơi, ko dám đeo ra đường.
:(((
Oh vậy chỉ có giá trị tin thần mà ít giá trị sử dụng.
Tinh thần là cái mong manh lắm :))))

Oh vậy chỉ có giá trị tin thần mà ít giá trị sử dụng.
Tinh thần là cái mong manh lắm :))))
Chính xác, nói theo thuật ngữ tài chính, thì gọi là probably biased.
Chỉ được cái oách lúc đi nhậu, khoe cái hàng Auth, và có tên trong danh sách của cửa hàng. Ko ngại bị nói là hàng Fake loại 1.
Nhìu khi phải chịu lỗ để lấy lãi. Cuộc chơi lỗ mà ai cũng thích khoe ra. Lãi bao nhiu, thì lại chả có ông nào dám báo cáo.
Mợ nấu đời tôi, kẻ hầu riệu đang bị ế khách...hic

Cái giai đoạn mua gì cũng có ăn mình nghĩ đã qua rồi, thời kỳ chợ phân hoá của dân FA, chọn cổ, chọn điểm vào lệnh tốt . Mình cứ lặng lẽ gom cổ trong list thôi.
Anh đọc báo và xem zikzok sẽ thấy cái nụ cười của anh Tập.
Sắp tới ảnh sang thăm VN, nên đoạn này phải dìm xuống, rồi mới tung toé đón chào được anh ạ.
Sáng kiến con đường tơ lụa đã có tên VN.

Status
Not open for further replies.
Back