Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
VN mình giống sugar bb nhỉ
thằng méo nào cũng theo
cũng đúng thôi
xưa Cam nó thảm sát dân mình, Tàu nó gây chiến phía bắc
có thằng méo nào lên tiếng ủng hộ mình đâu... à trừ cuba
Phận làm cave quốc tế mà :10:
Chưa tự đứng được trên đôi chân của mình nên chẳng có con đường nào khác :1:

Đồng hồ điểm 10h vol nhõn 2k tỏi… vái cả nón e nở, đúng kiểu chợ biên rừng rú thiếu vắng các định chế tc lớn điều tiết… tay chơi đa phần nhỏ lẻ vặt nhau… lên hổ báo xuống lom rom :))
Trước mắt 1020 nhé ! Mẽo mà rơi thì 700 cũng có

VN mình giống sugar bb nhỉ
thằng méo nào cũng theo
cũng đúng thôi
xưa Cam nó thảm sát dân mình, Tàu nó gây chiến phía bắc
có thằng méo nào lên tiếng ủng hộ mình đâu... à trừ cuba
Ủa, em tưởng thời đó có Liên Xô ủn hộ?
Cờ ca rảnh thời gian, kể về chuyện sugar cho đàn em nghe với ạ?
Có khi, bọn em sẽ bỏ phiếu bầu cử Cờ Ca vào vị trí thiết yếu, trong cuộc tranh cử lần tới.
Ahihi

Ủa, em tưởng thời đó có Liên Xô ủn hộ?
Cờ ca rảnh thời gian, kể về chuyện sugar cho đàn em nghe với ạ?
Có khi, bọn em sẽ bỏ phiếu bầu cử Cờ Ca vào vị trí thiết yếu, trong cuộc tranh cử lần tới.
Ahihi
Giai đoạn 1976-1983 khi Cam đánh Tây Nam, Tầu đánh phía bắc thì lúc ấy LX cũng bắt đầu bỏ rơi mình dần rồi. Ý Cờ huynh là vậy.

Giai đoạn 1976-1983 khi Cam đánh Tây Nam, Tầu đánh phía bắc thì lúc ấy LX cũng bắt đầu bỏ rơi mình dần rồi. Ý Cờ huynh là vậy.
Dạ, Cờ huynh văn chương lai lán. Tính toán tuyệt cú mèo. Nhưng anh lại hay kiệm lời, và kết bài chưng hửng???
Làm thằng em nhỏ dại, thèm đọc mà cứ bị tụt dây chun. Đôi khi mất luôn cảm xúc...thăng hoa anh ạ.
VC đệ nhất hào hoa, Cờ ca ko ai khác!

Thầy Bảy Đần (Biden)) hay chọn e để quốt tê là seo?…. Có đầy ace ngoài kia mời gọi thầy qoute kìa :((
Thì thấy Thầy nhận định sới Vịt ngan thì quốt thôi , đưa ra nhận định thôi, vì thấy các Thầy trên này toàn chỉ chơi Long không chơi Short

Chời ơi, đang rảnh time, khoái đấu mồm thì lại bị ế khách, ko ai quote tag like share.

Người cần tìm thì vứt đao chạy mất.
Người cần học hỏi thì buông bỏ để đến Paris.
Ai đấu mồm với em khum? Em chấp trước 3 đoạn, hứa đọc hết từng dấu phẩy, ko phản dame.

Thì thấy Thầy nhận định sới Vịt ngan thì quốt thôi , đưa ra nhận định thôi, vì thấy các Thầy trên này toàn chỉ chơi Long không chơi Short
=)) nên để short làm đúng công tác của nó như một phương pháp phòng vệ cho đời bớt bon chen đi bác,
Mặt khác cmt trên forum thì cũng 5, 10 phút sau mới đọc, suốt ngày long long short short thì chả khác nào muốn đi xe 100km/h vào đường giới hạn 40 km/h vậy. Bác muốn rủ rê short thì qua mấy gr zalo, tele mà rủ, có phải hiệu quả hơn ko. :1cool_look_down::1cool_look_down:

Chời ơi, đang rảnh time, khoái đấu mồm thì lại bị ế khách, ko ai quote tag like share.

Người cần tìm thì vứt đao chạy mất.
Người cần học hỏi thì buông bỏ để đến Paris.
Ai đấu mồm với em khum? Em chấp trước 3 đoạn, hứa đọc hết từng dấu phẩy, ko phản dame.
Em đã xem phim Bí Kíp Luyện Rồng chưa?

Em đã xem phim Bí Kíp Luyện Rồng chưa?
Dạ em chưa ạ. Em đang đấu mồm với mấy tay F0 anh ạ, ế quá nên phải đi kiếm khách nhỏ lẻ để chạy kpi.
Tối về em xem anh nhé, đoạn nào gay cấn nhất, hay là phải xem hết cả bộ phim, anh HL ơi?

Status
Not open for further replies.
Back