Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Kẻ nào Báng bổ thế :21:
Dạ, Rái dại dột đó anh Chim. Còn ai khác ngoài cây đao to ấy ạ... Há há há.
@Rai2705 ơi, thôi về đây, ae ta cúng cơm cho Thánh. Thay nhau chè nước, và mãi là con chiên để người dẫn dắt thôi.
"*"
Ta đánh 10 trận thua 10, cháy acc.
Đệ đánh 10 trận thua 1, cháy acc.
Ta và Đệ, về lại vạch xuất phát. Mãi mãi là ae tốt. Ko cùng tiến, nhưng cùng lùi. Hic

Last edited:
Vầng a, rơi về vùng này bắt đầu ngon dần rồi… biết đâu giá tốt e lại leo tàu cùng a… chiều nay dỏng cổ thị trưởng mở biên e phải ra ngay tránh tháo cống atc, chơi dòng nảy dự sai phải tháo sớm, nếu mai có phọc seo bắt lại hàng cũ giá đã chênh 7-10% rồi anh… e nghĩ mèo bự sẽ dí sâu hơn đáy cũ để ộc hàng cầm trung hạn sau đó đánh lên lại… e phải xử lý sớm thì lúc đó mới tin tay mua lại được…
Em né được cú đạp hôm nay đẹp quá,
Đã mua lại chưa, thấy thèm quá mà anh full MG rùi, :(

Xin lỗi cụ, tôi mua khi giá rẻ hơn định giá của tôi, tôi ko có đánh T+ nên càng dưới giá trị nhiều tôi càng mua nhé. Cụ đừng mang cái tư duy của cụ ra áp vào tôi :21::21::21:
Rất ghét loài CL kể cả lúc này e đang phun xèn… vì với cái tư duy hẹp đó tiền sẽ rất khó chảy vào túi… nở có ngon thì làng mới có tiền, nở sập thì cả làng đều ko có tiền :))
Hôm qua e dự kb mèo bự đạp qua đáy trước để moi tiền dân ôm dài… bọn nó làm thật… cuối phiên nó đánh dâng chút tạo hốp… vẫn phải cảnh giác mấy phiên tới…

Status
Not open for further replies.
Back