Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Bắt được "điểm"đáy là khó, có thể là vùng đáy ở đây rồi, nên chăng mua dần hay mua mạnh luôn đi.
Vâng cả trăm năm nay các thiên tài ck đi tìm 2 điểm đáy-đỉnh có được đâu, có đúng phần lớn ăn may…
Cái kỷ luật cút nhanh và mò váy chậm làm cho e ko mất tiền trong năm 2022 khói lửa…. Nên e càng tôn thờ nó :))

Khả năng chúa đang ở cùng mình nên đọc quả phân phối đỉnh hơi bị chuẩn :10:
Hôm nay, giảm sâu, có rút chân một đoạn. Nhưng cái này quan trọng hơn này, đóng cửa tạo đáy thấp hơn đáy cũ và vol tăng nên cần tiếp tục tĩnh tâm chờ đợi.

Khả năng chúa đang ở cùng mình nên đọc quả phân phối đỉnh hơi bị chuẩn :10:
Hôm nay, giảm sâu, có rút chân một đoạn. Nhưng cái này quan trọng hơn này, đóng cửa tạo đáy thấp hơn đáy cũ và vol tăng nên cần tiếp tục tĩnh tâm chờ đợi.
À nhỉ, em quên mất đoạn này.
Con xin cảm ơn Chú.a đã đến với Chị, đã tỉnh thức con trong giấc mộng này.
Xin nguyện làm cơm rang, để Chu.á tha hồ thưởng thức.
Ps: Quái lạ, sao đấng tâm linh, dạo này ghé thăm VC dữ thiệt. Có điềm j lớn lao sao ta?

Chị cũng nhất trí. @Baydan cứ vô tư đi. Có điều đừng cố chứng minh mình giỏi.
tất cả chúng ta đều hành xử cảm tính là cách nói văn hoa của cây tất cả đều ngu :1:
Em đồng ý với Chị, chỉ khác ở chỗ: Hãy chứng minh mình cực giỏi đi. Hãy dạo phố trên con Ferrari, và phím cho em đỉnh đáy.
Ps: Tất cả chúng ta đều có năng lực thần bí, chúng ta giỏi chứ ko ngu. Chẳng qua, chưa biết khai thác hết 95% bộ não thôi ạ.
Ha Ha Ha.

Chị cũng nhất trí. @Baydan cứ vô tư đi. Có điều đừng cố chứng minh mình giỏi.
tất cả chúng ta đều hành xử cảm tính là cách nói văn hoa của câu tất cả đều ngu :1:
Dạ chị. Càng mở lòng đọc cái mới càng thấy...
Em đồng ý với Chị, chỉ khác ở chỗ: Hãy chứng minh mình cực giỏi đi. Hãy dạo phố trên con Ferrari, và phím cho em đỉnh đáy.
Ps: Tất cả chúng ta đều có năng lực thần bí, chúng ta giỏi chứ ko ngu. Chẳng qua, chưa biết khai thác hết 95% bộ não thôi ạ.
Ha Ha Ha.
Em nghĩ giá anh ấy đưa tranh chứng minh để thảo luận thì tốt quá

Dạ chị. Càng mở lòng đọc cái mới càng thấy...

Em nghĩ giá anh ấy đưa tranh chứng minh để thảo luận thì tốt quá
Tiên Cô bất khoả lộ.
Chanh mà lộ thì lại chật đường ray. Lời mà tuôn ra, thì ngày mai lại ko còn đúng nữa.
Thánh đâu phải người phàm, quay xe quay đầu trong 1 ngọn nến? Và dẫu có quay được, thì ai sẽ là người thắp nến cho thánh thấy đường để quay?
:21:

Mai đáo hạn PS, thầy thấy các anh tàn sát để đóng vị thế kinh chưa, tiện thể các anh lại có vị thế mới phù hợp :21:
Nhất trí anh ạ, nếu mấy a Mèo chơi đẹp, thì em zai đã có cú S.O.A.T ngon lành.
Mèo chỉ doạ được Chuột, sao doạ được anh em ta.
=> Vùng hỗ trợ cứng đã hiện lên, Thanh tẩy vị thế cũng đã nhấn nút. Mã nào tiềm năng x5 -x10, thì vẫn chưa rõ ràng. Ta cứ đặt bẫy, cho địch nó tự giẫm lên và la oái oái...:24:

Status
Not open for further replies.
Back