Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ủa, em tưởng thời đó có Liên Xô ủn hộ?
Cờ ca rảnh thời gian, kể về chuyện sugar cho đàn em nghe với ạ?
Có khi, bọn em sẽ bỏ phiếu bầu cử Cờ Ca vào vị trí thiết yếu, trong cuộc tranh cử lần tới.
Ahihi

À ô nga nữa em quên. Vừa hò hét vừa bơm súng tiền
Chứ còn lại, cái nghị quyết phản đối cũng không ra được
Nói chung ấy mà, không tin được bọn đế quốc với dân chủ 2 mặt

À ô nga nữa em quên. Vừa hò hét vừa bơm súng tiền
Chứ còn lại, cái nghị quyết phản đối cũng không ra được
Nói chung ấy mà, không tin được bọn đế quốc với dân chủ 2 mặt
Dạ, em ngồi xem 3 tay Mẽo Na Nga, em học và thấm được nhiều điều Cờ Ca viết ngày trước.
Thấm quá thấm luôn Cờ Ca.

Ngày nào nhỉ em làm gì luyên thuyên thế
Mấy đoạn mà ngày xưa Cờ Ca chia sẻ ấy ạ. Ngày đó em tưởng chỉ có trong trang sách. Giờ thấy ngoài đời, tổng thống với cả vua chúa đều áp dụng luôn.
Em luyên thuyên, vì em đang điên tình, điên tiền Cờ ca ơi. Lỗ chứng, lại bị Gái dụ bao ăn uống, đến lúc rủ đi chơi thì nó bảo bận, nó chuồn mất. :(

Mấy đoạn mà ngày xưa Cờ Ca chia sẻ ấy ạ. Ngày đó em tưởng chỉ có trong trang sách. Giờ thấy ngoài đời, tổng thống với cả vua chúa đều áp dụng luôn.
Em luyên thuyên, vì em đang điên tình, điên tiền Cờ ca ơi. Lỗ chứng, lại bị Gái dụ bao ăn uống, đến lúc rủ đi chơi thì nó bảo bận, nó chuồn mất. :(

à ý là em xưa có luyên thuyên thế đâu.
Mà giờ vẫn ngoan lành...

à ý là em xưa có luyên thuyên thế đâu.
Mà giờ vẫn ngoan lành...
Em bị đời nó đẩy Cờ ca ơi.
Thấm quy tắc con số 3, ngày xưa Cờ Ca viết, anh có nhớ ko hay anh đã quên rồi. Đấy là 1 ví dụ...điển hình.

:15::15: Em sắp cưới vợ, đủ ngầu chưa anh :24:
Cưới 1 vợ có j đâu ngầu?
Cưới vợ, cặp bồ, bị đá, ko quay về được, bán đất làm lại,... Như anh Vua Cá Koi, mới ngầu sp ơi.
À, ko khuyên sp đi theo lối mòn đó nhé!

Cưới 1 vợ có j đâu ngầu?
Cưới vợ, cặp bồ, bị đá, ko quay về được, bán đất làm lại,... Như anh Vua Cá Koi, mới ngầu sp ơi.
À, ko khuyên sp đi theo lối mòn đó nhé!
Thôi cái đó tính sau :)) đời đưa tới đâu thì mình đẩy tới đó ạ :1cool_byebye:

Em bị đời nó đẩy Cờ ca ơi.
Thấm quy tắc con số 3, ngày xưa Cờ Ca viết, anh có nhớ ko hay anh đã quên rồi. Đấy là 1 ví dụ...điển hình.

Nghĩa là tôi nói tôi, không nói anh anh ơi.

Chờ thị trường tăng bán hàng hôm qua chót mua mà vêu cả mồm

Nghĩa là tôi nói tôi, không nói anh anh ơi.

Chờ thị trường tăng bán hàng hôm qua chót mua mà vêu cả mồm
Cờ Ca lại khiêm tốn, và cố tình che giấu sự thật như ngày nào.
Từ ngày Cờ Ca xuất hiện tới nay, bọn Bu Chip nó có tăng được khúc nào cho ra hồn đâu mà canh bán?
Lúc xuất hiện, Cờ Ca còn hỏi rõ ràng: TT phân hoá, sao ko phân hoá vào anh còn gì?
Ai tham gia VC mà ko né được cú sập này, là do họ ko chịu đọc từng chữ của Cờ huynh phim phím.
Haizzz, em nói rõ ràng vậy, Cờ Ca thấy em nói sai ko ạ?

Cờ Ca lại khiêm tốn, và cố tình che giấu sự thật như ngày nào.
Từ ngày Cờ Ca xuất hiện tới nay, bọn Bu Chip nó có tăng được khúc nào cho ra hồn đâu mà canh bán?
Lúc xuất hiện, Cờ Ca còn hỏi rõ ràng: TT phân hoá, sao ko phân hoá vào anh còn gì?
Ai tham gia VC mà ko né được cú sập này, là do họ ko chịu đọc từng chữ của Cờ huynh phim phím.
Haizzz, em nói rõ ràng vậy, Cờ Ca thấy em nói sai ko ạ?
Cờ huynh tinh tế lắm, Chán ko thấy vậy à :1:
Ngay cả vụ hỏi anh về VSC cũng vậy, mãi về sau mình mới hiểu :1:

Cờ huynh tinh tế lắm, Chán ko thấy vậy à :1:
Ngay cả vụ hỏi anh về VSC cũng vậy, mãi về sau mình mới hiểu :1:
Dạ anh,
Chỉ mấy ae theo lâu mới hiểu được ẩn ý của Cờ Ca. Đọc qua sơ sơ, thì cứ tưởng anh ấy bông đùa, chém ró, kể chuyện cười...
Nhưng, em chắc luôn, ảnh lại chối đây đẩy, ảnh ko nhận là ảnh bán đúng đỉnh đợt này. Ăn dầy thì giấu hết, lỗ tí thì khoe rôm rả cho ae xem.
Haizzz, em xin phép phải kể rõ ra, để bà cuôn nào tàu ngầm, đọc bài và hiểu về Cờ Ca chính xác hơn. Ảnh mắng, em xin nghe!

Dạ anh,
Chỉ mấy ae theo lâu mới hiểu được ẩn ý của Cờ Ca. Đọc qua sơ sơ, thì cứ tưởng anh ấy bông đùa, chém ró, kể chuyện cười...
Nhưng, em chắc luôn, ảnh lại chối đây đẩy, ảnh ko nhận là ảnh bán đúng đỉnh đợt này. Ăn dầy thì giấu hết, lỗ tí thì khoe rôm rả cho ae xem.
Haizzz, em xin phép phải kể rõ ra, để bà cuôn nào tàu ngầm, đọc bài và hiểu về Cờ Ca chính xác hơn. Ảnh mắng, em xin nghe!
Em ở trong SG, Cờ huynh ở HN, 2 ae chưa gặp mặt nhau lần nào mà hiểu nhau như tri kỷ vậy, anh cũng phục lăn ra ấy...:1:

Em ở trong SG, Cờ huynh ở HN, 2 ae chưa gặp mặt nhau lần nào mà hiểu nhau như như tri kỷ vậy, anh cũng phục lăn ra ấy...:1:
Dạ, em xin nhận lời khen này của anh Chim ạ.
Em có skill hít văn, ví dụ: Em cũng chưa gặp Chị bao giờ, nhưng em tin là em hiểu ý của Chị, như Chị em trong nhà vậy.

Status
Not open for further replies.
Back