Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đừng có nghĩ thế.
Đừng để tiếng gió lao xao khuấy động tâm hồn em :1:.
Phải nhìn VNIndex mới tăng có 20%, ví dụ Nav Mình tăng 40 là gấp đôi VNI rồi.
Hãy biết hài lòng với điều đó.
Còn tay to nó làm game lớn nó còn chấp nhập NAV tăng có 3% kìa.
Mỗi cp nó có vận động theo từng giai đoạn khác nhau. Có thế phù hợp với TT có thể không. Mình theo đuổi cái gì, nếu vẫn còn niềm tin thì cứ đi theo nó. Chỉ sợ mất niềm tin đúng lúc cp tạo đáy thôi.
Về cơ bản cứ DN ngon có vốn nhà nước là có thể yên tâm theo đuổi đến cùng.
Thanks chị. Có chị em ở đây thấy vững chãi hẳn :113:

hồ to sâu vậy lại led xanh sẩm là thả cá huyết rồng thầy ơi. chắc đang pr bán bể hay là uốn trà tự sướng sau hi làm xong cái bể
sâu vậy cá nhỏ đâu có khỏe
Dạ, ban đầu em cũng nghĩ ngay tới con Huyết Long, vì hơn chục năm trước nhà em có nuôi 2 con cá rồng, nuôi được vài năm thì bỏ vì chán cảnh bắt dế với cắt thịt bò. Haizzz
Nhưng nhờ cụ chủ pót lại đoạn này, nên em nảy sinh 1 ý tưởng đặc biệt, và phải đi dò xem trên TG đã có trường phái nào chưa?
Thiết ca thông cảm, đánh chứng khúc này khó quá, em đi tìm cái giải sầu.:102:

Đừng có nghĩ thế.
Đừng để tiếng gió lao xao khuấy động tâm hồn em :1:.
Phải nhìn VNIndex mới tăng có 20%, ví dụ Nav Mình tăng 40 là gấp đôi VNI rồi.
Hãy biết hài lòng với điều đó.
Còn tay to nó làm game lớn nó còn chấp nhập NAV tăng có 3% kìa.
Mỗi cp nó có vận động theo từng giai đoạn khác nhau. Có thế phù hợp với TT có thể không. Mình theo đuổi cái gì, nếu vẫn còn niềm tin thì cứ đi theo nó. Chỉ sợ mất niềm tin đúng lúc cp tạo đáy thôi.
Về cơ bản cứ DN ngon có vốn nhà nước là có thể yên tâm theo đuổi đến cùng.
Chắc nhé, kỳ này Chị em quyết theo đuổi đến cùng nhé. Em chụp lại, và lưu sổ ạ?!

Chắc nhé, kỳ này Chị em quyết theo đuổi đến cùng nhé. Em chụp lại, và lưu sổ ạ?!
Mấy cổ có vốn nhà nc chiếm đến 80% NAV chị vẫn ôm chặt mà.
Mấy mã đầu cơ hoặc thấy có câu chuyện thì tham gia. Mấy cái đó mã nọ bù mã kia tổng kết thì không ăn thua nhưng được cái trải nghiệm đáng giá.

Mấy cổ có vốn nhà nc chiếm đến 80% NAV chị vẫn ôm chặt mà.
Mấy mã đầu cơ hoặc thấy có câu chuyện thì tham gia. Mấy cái đó mã nọ bù mã kia tổng kết thì không ăn thua nhưng được cái trải nghiệm đáng giá.
Chế bây giờ ghét DN tư nhân roài :15:

Status
Not open for further replies.
Back